สั่งพิมพ์

14มึค.52RAP ISแนว@WOCสยามสแคว์3รูป+คลิป

แผนที่WOC ฺัBy Onyx...

ถ้าคนไม่รู้จัก จะพอ ไปถูกไหมๆ พอดีๆ เพื่อนผมมันไปคนนึงๆ
ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

อยากเจอ คุณ เนย มานานเเล้้วครับ ^^

:) :) :) :) [ แก้ไขล่าสุด Cobbra.K เมื่อ 4-3-2009 17:29 ]
YIRYALA.HI5.COM  
Y-I-R@hotmail.com

น้องไบรท์ไปด้วยนะเคิบๆๆๆ จอง 1 ใบๆ :victory: [ แก้ไขล่าสุด 2_PiGs เมื่อ 6-3-2009 12:21 ]
******Chumphon FC ******

ไบร์ ก็เป็น 9 ละ เยี่ยๆ ใครอยากนั่งโซฟาเดียวกับสมิงจองลงชื่อเรยครับ:D

ได้วงที่จะเพอร์ฟอมแล้วนะครับ 1.Lucious 2.FK Clan 3.Drama soul และ 4. Bamboo Club ขอบคุณทุกๆคนที่ส่งเพลงเข้ามามากครับ .......... ถ้ามีโอกาสจะปรับเปลี่ยนวงเพอฟอม ไม่ให้ซำกันในงานหน้านะครับ [ แก้ไขล่าสุด napol-zenith เมื่อ 7-3-2009 13:39 ]

สมิง!!! ซ้อม สองวัน ก่อนร้องนะครับ วันที่ 12 มีค 52 บ่ายสามโมง - 6 โมง เ็ย็น ซ้อมที่ เซ็นทรัลเวิร์ลนะครับ ตรงอินดี้อินทาวน์ จะมีห้องกระจกให้ซ้อมครับ วันที่ 13 ซ้อมที่ ซ.ราม 65 [ซ.มหาดไทย หรือ ลาดพร้าว 122] ห้องซ้อม 89 Room เวลา สองทุ่มครึ่ง วัน 13 นี้มีดีเจ ปิ๊ก มาด้วยครับ รายชื่อ ผู้ที่ต้องมาซ้อมนะครับ หนึ่ง Up2You A-Tommix [ตอม] Freemic [กู๊ด] Monkey King [บี] น้องจิ๊บ พี่สาวกู๊ด เจอกันนะครับ :D

เต้ กุไปด้วย บัตร 250 ได้มิ กุใส่สีเหลืองไป 5555+

เป้ มึงเอาเงินสด มาให้กูวันที่ 12 ที่ เซนทรัลเวิร์ลดิ สมิงซ้อมม :victory: รึสะดวกก็โอนมานะ โทรมาละกันบัตรอยู่ที่กูเนี่ย :D [ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 11-3-2009 01:51 ]