สั่งพิมพ์

Slipknik - หน้าใสๆใจเชือดคอ(Auto-Tuneหล่อ)

เพลงนี้ออกป๊อปไปนิดนึง แต่ก็ถึงว่าเจ๋งโึคตรๆเลย ตรงเนื้อหาของเพลง

สรุปคือ ทุกอย่างลงตัวครับ

แต่....

ขอติเรื่องออโต้จูนนิดนึงนะครับ

มันมีบางท่อนที่คีัย์มันเพี้ยน และแหลมโด่อย่งเห็นได้ชัดเลย จนผมฟังบางที รู้สึกตกใจนิดๆอ่ะครับ

สู้ต่อไปครับ พี่น้อง จะรอฟังอย่างใจระทึกครับ

ป.ล ว่าแต่ บีททำเองหรือป่าว ถ้าใช่ ก็เจ๋งโคตรครับ แต่ถ้าไม่ไช่ ผมจะไม่คิดเรื่องบีทของเพลงนี้เลย แต่ถือว่าเลือกได้เหมาะสมกะเพลงแล้วครับ
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69