สั่งพิมพ์

สมิงครูว์-กูอยู่เนี่ยVer.ขยับข้าง[CP.Freemic,Cobbra K.]

เนื้อเพลงของผมครับ ขอย้ำ ทั้งเสียงทั้งไฟล์ที่ส่งของผมครับ "CobbraK" อิอิ

กุน่ะCobbraKมาแล้วน่ะไอ้สัตว์
มึงไม่แน่จริงอย่าทำเป็นโชว์อ่อนหัด
กุเก็บกดมานานเหมือนเล่นไพ่ไร้สเตสฟัด
ร้องแต่คำสุภาพไม่สะใจเลยไอ้สัตว์
วางไมค์มาถือปืนแล้วรอเป่าหัวมึง
กุก็ยืนอยู่ตรงเนี้ยกุจะทำให้มึงตะลึง
จุดสามห้าเจ็ดมันไม่ใช่ธรรมดา
ถ้ามึงยังไม่กลัวก็ต้องเจออาก้า
สมิงโออาจีคือแดนมรณะ
ใครที่ไม่แน่จริงกลับบ้านไปนอนซะ
มาทำเป็นอวดเก่งสมิงกุไม่เคยคิดกลัว
มึงก็เตรียมตัวไว้รับรองว่ามึงต้องตายชัวร์
กุกลับมาแล้ว Yala Independent Rapper
มากะรันตีพวกกุยังฮิตเลอร์
มึงยังหัวควยส่วนพวกกุไรม์เป็นธันเดอร์
มึงก็เตรียมตัวตายไวลายน่ะไอ้สัตว์
[ แก้ไขล่าสุด Cobbra.K เมื่อ 20-2-2009 15:00 ]
YIRYALA.HI5.COM  
Y-I-R@hotmail.com