สั่งพิมพ์

27กพ52 CP&สมิงครูว์ @Indy In Townชั้น7CentralWorld

ปิด ท้ายๆๆ

วะ ว๊ากกกกก ผมชอบ 2 รูป ท้ายยย ก๊าบบบบบบบบบ :P

แหล่มเลย อยากไปมั่งง่ะ:Q

เห้ยยยยยยยยย เซ็งงงงงงงง ไม่ได้ ไปปปป
โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

เห้ยๆๆๆ 2รูปท้าย น่าจะมีผมถ่ายด้วยนะๆๆ 5555555555+
ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

สุดท้ายเด็ดจิง!:o

แม่คุณเอ้ยยยยย

รูปปิดท้ายนี่ แหล่มโคตรพ่อเลยครับ พี่น้อง งานหน้า ขอแบบนี้อีกนะครับ ป.ล สังเกตุดีๆ ในนี้มีรูปผมอยู่แค่3รูปครับ เนื่องจากไปช้า เพราะพึ่งมาจากที่ทำงานพอดี 555+
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

สาว สวย เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หนุกมากมายครับงานนี้ งานหน้า จะพยามไม่พลาดครับ

^_^:D