สั่งพิมพ์

27กพ52 CP&สมิงครูว์ @Indy In Townชั้น7CentralWorld

ได้ๆๆๆ น้องจาไปแน่ๆๆ โทรมาละกัน กลัว ลืมๆๆ 55555555555+
ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

สู้ๆ ครับพี่ๆ:victory::D
มึนๆงงๆ

ถ้า ปาย ทัน จา ปายยย ต้อง ไป งานแถลงข่าวคอนเสิร์ต Wonder Girls ก่อนน คงน่าจะทัน มั่ง ตั้ง ทุ่ม นึง อ่ะ หวังว่าคงได้เจอกาน นะ สมิง !!!!!!!!!!
โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

งานนี้ napol-zenith ไปด้วยครับ เราสามารถจองบัตร ปาร์ตี้ แรพ is แนว ได้เลยครับพรุ่งนี้ :D

ไปแน่นอน จ้า.....

[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 28-2-2009 21:46 ]

ว๊า๊วๆ รูปมาแล้ว แหล่มทุกรูปเลยครับ :D:D