สั่งพิมพ์

31มค.52 SEXY HIPHOP SOLDIER CONTEST

โอ้ววว สมิง!!! มีทติ้งมั๊ย!!!! คุณแดนนี่ข้างบนว่าไงค้าบบ โอ้ววว กูดๆๆ อยู่ไหนๆ ซีพีคิดว่าถึงเวลาโปรเจคสมิงมีทติ้งแล้วล่ะว่ะ ใครไปงานนี้มั่งครับ ไปดูเค้าแข่งเสร็จแล้วมัดมือมัดเท้าสาวๆไปต่อกันผับฮิป ร้านถูกมากๆ คนละ 300 บ. เปิดฮิปปิดตี่สี่ บัตรไม่ดู ใครไปมั่งครับ!!!! :D [ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 13-1-2009 21:37 ]

31 รู้สึกวันเสาร์นะ :victory: ผมเคยไปเซอร์เวย์มา เราจะไปต่อกันที่ ร้าน Seven ซ.มหาดไทยครับ ถูกมากๆ ไปซักเที่ยงคืน ปิดตีห้า บรรยากาศหรูหราราวรัชดา แต่ราคาเท่าร้านส้มตำ [อาหารอร่อยมากขอบอก 50 -60 บ.] เยี่ย ผมไปสามสี่ครั้งแล้ว แม่ง เปิด T.I. ว่ะ Alright.. OK... I Don't Dance... No Way!!! I just take my Louis rag out and wave it round inthe air Take my Gucci rag out and wave it round in the air [x2] :D

ซแว่ง... ซแว่ง... ซแว่ง... ซแว่ง... ซแว่ง... ซแว่ง... ซแว่ง... ซแว่ง... อ๊อร่าย โอ๊เข้ อ๊ะโด๊นแด่นซ์... โน.. เว่ย์...