สั่งพิมพ์

31มค.52 SEXY HIPHOP SOLDIER CONTEST

31มค.52 SEXY HIPHOP SOLDIER CONTEST

SEXY HIPHOP SOLDIER CONTEST

รายละเอียดงาน : แข่งเต้นและแต่งตัวตรงคอนเซ็ปทหาร

การสมัคร : ทีมละ 5 คน รับสมัครไม่เกิน 20 ทีม ตามลำดับการสมัคร

สถานที่ : จัดที่ลานหน้าห้างเซ็นจูรี่ มูฟวี่ พลาซ่า ติด บีทีเอส อนุเสาวรีย์ชัย

วันเวลาแข่งขัน :

รอบคัดเลือก - วันเสาร์ที่ 31 ม.ค. 52 เริ่มลงทะเบียนหน้างาน เวลา 14.00น.
                     และเริ่มแข่งเวลา 16.00 น. คัดเหลือ 10 ทีม

รอบตัดสิน - วันเสาร์ที่ 6 ก.พ. 52 ประมาณ 19.00 น

เงินรางวัล / ประเภททีม
ที่ 1 : 10,000 บาท
ที่ 2 : 5,000 บาท

เงินรางวัล / ประเภทบุคคล
ที่ 1 : 5,000 บาท
ที่ 2 : 3,000 บาท
ที่ 3 : 2,000 บาท

** เกณฑ์การตัดสิน ดูจาก ทักษะการเต้น บุคลิกภาพ ภาพรวมของทีม ครับ **

สมัครล่วงหน้าโดยส่งชื่อ ทีม พร้อมชื่อ สมาชิก และเบอร์ติดต่อหัวหน้าทีมมาได้ที่

E-MAIL : prostepstudio@hotmail.com

Call : 083-3014343 แต๊บ

http://cirkrit.hi5.com
{ 241 StyleZ }

> Click Me <

ลายไหล!!:loveliness: น่าไปดู(....) :kiss:

โอ้ววว สมิง!!! มีทติ้งมั๊ย!!!! คุณแดนนี่ข้างบนว่าไงค้าบบ โอ้ววว กูดๆๆ อยู่ไหนๆ ซีพีคิดว่าถึงเวลาโปรเจคสมิงมีทติ้งแล้วล่ะว่ะ ใครไปงานนี้มั่งครับ ไปดูเค้าแข่งเสร็จแล้วมัดมือมัดเท้าสาวๆไปต่อกันผับฮิป ร้านถูกมากๆ คนละ 300 บ. เปิดฮิปปิดตี่สี่ บัตรไม่ดู ใครไปมั่งครับ!!!! :D [ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 13-1-2009 21:37 ]

ไปไมล่ะครับพี่ อิอิอิ... ได้ทุกเมื่อแหละผม ยกเว้นวันธรรมดาเดวแม่ว่าเอา...^O^
http://cirkrit.hi5.com
{ 241 StyleZ }

> Click Me <

31 รู้สึกวันเสาร์นะ :victory: ผมเคยไปเซอร์เวย์มา เราจะไปต่อกันที่ ร้าน Seven ซ.มหาดไทยครับ ถูกมากๆ ไปซักเที่ยงคืน ปิดตีห้า บรรยากาศหรูหราราวรัชดา แต่ราคาเท่าร้านส้มตำ [อาหารอร่อยมากขอบอก 50 -60 บ.] เยี่ย ผมไปสามสี่ครั้งแล้ว แม่ง เปิด T.I. ว่ะ Alright.. OK... I Don't Dance... No Way!!! I just take my Louis rag out and wave it round inthe air Take my Gucci rag out and wave it round in the air [x2] :D

ฤๅษี

โอวว น่าสนใจ ได้เจอกับเพื่อนๆชาวสมิงด้วย :D

ได้ๆๆ เด๊วผม ตามไป ร้านเซเว่นเลย 5555555555555+
ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

รู้สึกจะจัดแถวบ้าน หรือป่าว ถ้าใช่ก็ :lol

นู๋ไปด้วยคนเด่.....
Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

โอ้ว น่าสนนะครับ ผมกะไปดูสาวๆพอดีเลยฮะ 5555+
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69