สั่งพิมพ์

สมิงครูว์-พวกกู[CP,SlnZ,Te]

รัว!!!!!

ตื่นเต้นๆๆ

puak-ku - SlnZ

ไม่ว่าจะไปทางไหนก็ไม่มีทางหลบเสือสมิง

2009พวกกูรุกฆาต พวกกลอนขี้ขลาดก็เลยต้องวิ่ง

ไอ้ชาติหมาเห็นพวกกูมา ได้สดับวาจาก้อเลยต้องนิ่ง

สมิงกำลังมา ไอ้สัตว์หายซ่าเมื่อเจอตัวจริง

จะโซนนี้หรือว่าโซนไหน เหนือใต้ออกตก บนบกในน้ำ

ห้อยจี้รึว่าบลิงๆ อีกทั้งสมิงห้อยจตุดาม

ก็พวกกูทั้งหมด เขตแดนไม่กำหนดว่ากันด้วยไรม์

หากว่าปากมึงออกเสียงได้ กอดคอกูได้เลยไม่ต้องถาม

ทางนั้นก็สมิง ทางนี้ก็สมิง

พวกกูอยู่ทุกที่ จะกระเทยควายชายหรือหญิง

สมิงหลายสไตล์ โหดดุขี้อายกระหนุงหระหนิง

หนุ่มๆก็มีมากมาย สาวๆทั้งหลายอาจได้ปิ๊งๆ

สมิงครูวพร้อยลายใครขวางตายไม่มีเหลือ

ไม่มีทางจะต่อกรได้ มีแต่ขวัญหายเมื่อเจอเสือ

ไอ้สัตว์เอ๊ยยย พวกกูไร้พ่าย แต่มึงตายเป็นเบือ

หากว่าแน่มึงก็เข้ามา กูมารอท่ากันอยู่เป็นเครือ

55555555

รอฟังคับ

อยากทำแต่ตอนนี้ไม่มีที่อัด

แล้ว เมิง เจอ พวก กู !!!!

โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

พี่ม่อนอย่างเจ๋ง

555+

มันจริง มีกำหนดส่งมั้ยครับพี่เต้ เผื่อผมได้เอากะเขามั่ง

ร่วมด้วยช่วยกันโว๊ย พวกกู

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย emzeeging เมื่อ 12-1-2009 18:26 มันจริง มีกำหนดส่งมั้ยครับพี่เต้ เผื่อผมได้เอากะเขามั่ง

ไม่มีกำหนดเพลงส่งครับ 55

ทำกันเพื่อการพัฒนา

พอคนเยอะเราจะ Remix ครับ

เพลงนี้ ซเลน ส่งคนแรกเรย