สั่งพิมพ์

สมิงครูว์-พวกกู[CP,SlnZ,Te]

ผมลงส่วนของผมละครับ

ฟังแล้ว ฮุค พา ขนลุกเลยคร้าบ

แหล่ม คับ แหล่มๆ 
IN BUDDHA IN TRUST

แจ่มมากครับพี่เต้

เอาไปลงhi5ได้มั้ยครับ 55

เอาเลยครับ 555

ไม่ลงมาแจมด้วยกันครับ  Mr.WeakeR

ฤๅษี

เพลงดีๆอย่างนี้ขอเอาไปลง hi5 หน่อยนะครับ

เฮ้อ จะขึ้นไปอัดทันหรือป่าวไม่รู้อ่า  เฮ้ออออ!

มาเที่ยวใต้กับเพื่อนอ่ะครับ อีก2อาทิตย์กลับอ่ะ เฮ้ออไม่ทันแน่ๆ

เซ็งๆๆ

เปิดกันยาวๆ ครับ มีรีมิกฃ์ เพื่อ สมิงระรอกสองด้วยครับ

ครับผม

จะลองสันหาคำดูนะครับ

แล้วจะมาโพสต์ให้ดูครับ

TE-puak ku.mp3 - TE
สมิงกูสด ใช้อำนาจศัพท์เป็นระบบ ตั้งแต่มึงเริ่มเกิดจนมึงจบ
ปีสองพันเก้าพวกมึงเตรียมหลบ รัฐประหารพวกกบฎ พวกกูสดสัด
มึงอย่าเสือกสัด เจอกูตะบดกัด คอมึงหัก รอยศพปรากฏ ทำบ้านมึงสลด แบบโหดจัด

ไรม์กูจัดแบบตบขมับ กูสดทุกศัทพ์ แต่งได้เป็นฉบับ
มึงไร้สาระ แต่กูของจริง มัวคาราวะแต่พวกคล้องบลิง
เจอพวกกูยิง ยิง แล้วมึงจะวิ่งไปทางไหน
จะบนจะล่างจะซ้ายจะขวา เจอกูไอสัตว์ มึงต้องโดน ยิง ยิง

จากหาดใหญ่ไล่ไปเชียงใหม่ พวกกูกระจายกัน อยู่ทุกทีม
องค์กรศัพท์ที่ปรับเปลี่ยน  สมิง สิง ชีวิตมึงมืดทุกซีน
พวกกูชุกจริง เห้ย พวกกูเยอะจริง เว้ย
วางรากฐานเหมือนทหาร ครองถิ่น แดนทมิฬ เห๊ย

ในทางมืด เส้นทางกู ทำให้มึงระแวง
เมื่อแสงมาแยงตา แววตาเสือทุกตัวสำแดง
แล้วมึงจะทำยังไงถ้าทางข้างหน้ามันเป็นกำแพง
เจอสมิงทิ่มแทง แนวองศาแบบทแยง มึงนอนตายคา กำแพงสีแดง

[ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 16-1-2009 10:36 ]
หาดใหญ่เอ็มซี สมิงเลี่ยมทอง