สั่งพิมพ์

One Promise-P.Crazed เอาเพลงลงแล้วจ้า

One Promise-P.Crazed เอาเพลงลงแล้วจ้า

ยังงัยก้อช่วยกันวิจารณ์หน่อยนะครับ

จะเอาไปทำใหม่เพื่องานที่ดีกว่าเดิม.......

8Ball-GangSter_One Promise - P.Crazed.mp3 -

ก็อยากจะบอกว่าเธอหนะน่ารักจะตายไป
ถึงอยากจะบอกก้อคงไม่บอกเพราะไอ้ตัวฉันหนะ...ละอายใจ
แค่อยากจะบอกให้ออกจากปากตัวฉันมันก้อพลาดทุกครั้งไป
เมื่อเธอมาอยู่ใกล้...แค่คิดฉันเองก้อหวั่นไหว
แล้วจะให้ตัวฉันนั้นทำอย่างไรเพื่อให้เธอมาสนใจ
แม้ว่าทางเดินของเรานั้นมันช่างห่างไกล
แต่ถึงยังไง...ไอ้คนคนนี้มันยังคงมั่นคงและยังคงซื่อตรง
บอกกับเธอเธอคนเดียวว่าฉันยังรักเธอ
ฉันมันไม่ได้พร่ำ ฉันมันไม่ได้เพ้อ
แต่ฉันแค่นั่งเหม่อก้อเพราะว่าฉันคิดถึงเธอ

อยากจะบอกว่ารักตะโกนดังๆให้เต็มสี่ช่องว่าง
ในห้องหัวใจที่ทำด้วยใจ ตะโกนบอกรักคุณออกจากไมค์
ผมไม่สนใจใคร ในเมื่อใจผมมีแต่คุณเท่านั้นที่ผมยังรอลุ้น
กับคำตอบของคุณ ว่าคุณคิดยังไงกับสิ่งที่ผมได้ทำไป
ด้วยหัวใจ...หรือว่าหัวใจคุณอาจจะไม่ว่าง
เอ้าไม่เป็นไรครับแต่หัวใจผมยังว่าง
แค่ทิ้งไว้ในใจเท่านั้นที่ผมต้องการ
ไม่ได้ขออะไรมากมาย แค่ขอให้โปรดพิจรณา
กับความรักทีผมมีให้กับคุณ...
อีกไม่นานคุณคงต้องเรียกผม...ว่าที่รัก ต้องเรียกผมว่าที่รัก

คำว่ารักต้องควบคู่กับกาลเวลากับสิ่งที่เรานั้นปารถนา
นั่นแหละเหมาะสมกับกาลเวลาที่เราชั่งรอคอย
อีกไม่นานความรักก็คงจะเข้ามาในเมื่อมันถึงเวลาของมัน...มันถึงเวลาของมัน

ของคุณมากครับ.....

งง ครับ กดฟังตรงไหนอ่ะ

แก้ให้ละครับ

อื้ม..หวานค่ะ

ขอบคุณคร้าบ

Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

สู้ !!!

โปเต้ ต้องฟัง Christ Brown ให้หนักๆ เลยครับ

นั่นนนน

หวานด้วย

เพลงแรก..

ไรม์ไม่ธรรมดา

ค้าบบบบ ขอบคุณ อีกที