สั่งพิมพ์

งานฝีมือยอดนิยม งาน Part Time ทำที่บ้าน พับดาว/พับนก/ปักแผ่นเฟรม/ถักโครเชต์

งานฝีมือยอดนิยม งาน Part Time ทำที่บ้าน พับดาว/พับนก/ปักแผ่นเฟรม/ถักโครเชต์

งานฝีมือยอดนิยม งานทำที่บ้าน พับดาว/พับนก/ปักแผ่นเฟรม/ถักโครเชต์ หางาน Part Time ทำที่บ้าน งานฝีมือทําที่บ้านช่วยเราได้ ค่าจ้าง เริ่มต้นที่ 300 บาท ถึง 2000 บาท ทางเราส่งของให้ท่านถึงบ้าน ไม่กำหนดเวลาทำงาน สามารถทำเป็นอาชีพเสริม เพิ่มรายได้ หากคุณมีอาชีพการงานทำอยู่แล้ว แต่อยากมีรายได้เสริม หลังเลิกงาน งานฝีมือ/งานประดิษฐ์ช่วยคุณได้ สนใจลองดูตามรายละเอียดด้านล่างค่ะ มีงานให้ทำตามนี้เลยค่ะ: พับดาว พับนก ปักแผ่นเฟรม ถักโครเชต์ ฯลฯ สำหรับค่ามัดจำของ 650 บาท ทุกอย่าง ค่าจ้าง เริ่มต้นที่ 300 บาท ถึง 2000 บาท งานฝีมือยอดนิยม: พับดาว 3,000 ดวง ค่าจ้าง 300 บาท พับนก 1,500 ตัว ค่าจ้าง 300 บาท ปักแผ่นเฟรม 50 แผ่น (เล็ก) ค่าจ้าง 300 บาท ถักโครเชต์ (ลายพื้นฐาน) 10 x 10 ซ. 30 ชิ้น 300 บาท ปักคลอสติส ขนาด A4 1 ผืน ค่าจ้าง 1,000 บาท สำหรับผู้ที่อยู่ต่างจังหวัด เราจัดส่งทางไปรษณีย์ ทางเราจะจัดส่งของให้ก่อนค่ะ แล้วค่อยโอนเงินค่ามัดจำอุปกรณ์จะได้สบายใจกันทั้งสองฝ่าย สงสัยอะไรสอบได้ตลอดเวลาค่ะ การมัดจำอุปกรณ์ ทางร้านมัดจำให้เหมาะสมกับงานไม่แพงเกินไปกับอุปกรณ์ และค่าจ้าง มัดจำอุปกรณ์เพียง 650 บาท เท่านั้นค่ะ ขอบคุณเว็บไซต์: http://www.parttimesocial.com/