สั่งพิมพ์

ไม่dissใคร

ตอนนี้ผมกำลังบ้าสงคราม เพราะเพิ่งจบรอดอปีสาม
รู้เรื่องบรรพบุรุษ ยิ่งโมโหที่สุดเพราะเราเกิดที่สยาม
พม่ามาบุก นำชายไทยเป็นทาส หญิงไทยโดนมีกาม
ปัจจุบันเราเป็นสุข ไม่รู้จักสำนึก ยังมีหน้าบอกตัวเองนั้นดีนาม

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +15 ความหมายดีคับ 28-1-2010 17:00

กระเทยแต๋ว เห็นทีใจแป้ว เดินแถวแถวถนนสีลม
ประเทืองแคร่ว ล่าผู้ชายแม้ว เหนื่อยแพร่วแพร่วที่ปม
ชาติเสียภาพพจน์ อับปรีัขมจนตัวคด ซดเสนียดชายไทย
ไม่มีผู้ใดมากำหนด จับผู้ชายมานอนกด ตูดฉีกขี้ลดกระจายไป
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +15 สัมผัสในสวยมาก500เลย ... 28-1-2010 17:01