สั่งพิมพ์

ไม่dissใคร

เอาด้วยคน ไม่ดิสใคร

ให้ผมไปดิสใครก่อนนั้นคงโง่เขลาเบาปัญญา
แต่ถ้าให้แรพกันสร้างสรรค์หยิบขวดโออิชิขึ้นมาเผากัญชา
อย่าเสียเวลาทุ่มเทไปกับสิ่งที่ไร้ความหมาย
แล้วปล่อยชีวิตล่องลอยไปมาเหมือนกับกระสือยายสาย
โดนสงครามน้ำลายโจมตีเข้ามาเป็นหมื่นเป็นพัน
แต่ความอดทนกล้ำกลืนทำให้ผมฝืนคืนวัน
พลิกวิกฤติของชีวิตกลับกลายเป็นกำลังใจในหัวอก
มัวแต่มานั่งพิมพ์รามในสมิง เฮ้ยลืมอาบน้ำ ยี้! สกปรก...

สกปรก นามสกุล โสโครก โดนแม่ด่ามาพอดี คริคริ
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +20 โอ้วรามดีครับๆ ... 16-12-2009 20:47
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!