สั่งพิมพ์

ไม่dissใคร

Freestyleแร๊พของมึงกุเรียกว่าด้นสด
คำกุใสยิ่งกว่าเพชรที่เจียระไนจากข้นหยด
สบถคำกวาดเรื้อนไม่เหมือนโจรร้ายที่ปล้นปด
ก้าวหน้าไม่ถดถอยไม่มีคำว่าเริ่มต้นใหม่หมด
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +20 18-12-2009 10:29
- - พี !!

จะเด๊กน้อยหรือเด๊กใหญ่ต้องถอยไว
จะควยเล๊กหรือไข่ใหญ่ต้องหงอยไป
กูMCเด๊กใหม่แต่ไวไฟ
ตัวอักษรคำไทยกูใช้มันแบบใส่ใจ

• Sming จิตพิสัย +14 24-12-2009 14:52
ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

รักแท้ที่เลือนหายไปกับสายลมและกาลเวลา
ภาพเธอมาบอกลาชั่งเป็นเรื่องจริงเคล้าน้ำตา
ฉันคิดถึงทุกครั้งตราบที่เห็นภาพในนิมิต
จะพิชิตความคิดอย่างไรในเมื่อใจชั้นให้เธอไปทั้งชีวิต

• Sming จิตพิสัย +20 24-12-2009 14:54
- - พี !!

ต่อๆๆ

คนเราเกิดมาเเล้วต้องทำดีคิดดี

ไม่งั้นได้กิน11 มมตำรวจชนิดฟรี

เรียนเป็นควายไม่ตายก้อติดคุกเป็นวลีฮิต

เกิดมาเเล้วอย่าฝันกลางวันว่าตัวเองน่ะมีฤทธ์

• Sming จิตพิสัย +30 24-12-2009 14:56
******Chumphon FC ******

ต่ออ

คนเราเกิดมาต้องทำดีคิดดี

ไม่งั้นได้กิน11ม.ม.ชนิดฟรี

การศึกษาพัฒนาชีวิตมันเป็นวลีติด-

ปาก  เเต่ถ้าก่อเรื่องคงเป็นคดีฮิตมาก

รั่วๆๆๆๆๆคิกม่ะออก

• Sming จิตพิสัย +18 24-12-2009 14:56

11มม.ของตอรอเจอเข้าไปอย่าต่อรอง
แดกเบียร์3ลังสอบอมออย่าคิดจะก่อฟอง
ผมน่ะแร๊พจากหาดใหญ่ไปจนถึงที่ทองหล่อ
เรามารักกันไว้หากฉันใดไห้...ลองต่อ

[ แก้ไขล่าสุด PS-Fire เมื่อ 24-12-2009 14:09 ]
  • Sming จิตพิสัย +22 24-12-2009 14:57
- - พี !!

บางกอกมอเตอร์ไบค์เหมาะสำหรับคนทุกไซส์
จ่ายฟรีตลอดงานแบบว่าสาวๆมาคลุกไคล้
บางคนไม่ชอบรถแต่คงไปดูพริตตี้สาว
ใส่กระโปรงชนิดสั้นเอาให้เห็นเนื้อที่ฟิตขาว

• Sming จิตพิสัย +24 เด็ดๆ 24-12-2009 14:57
- - พี !!

โทดทีครับผมปล่อยไรม์เดิมซ้ำ

เเต่ไรม์ผมมีมาเรื่อยเหมือนกับเติมน้ำ

เเต่เนื้อหาไรม์ของผมนั้นไม่ล้ำเกิน

เเต่อย่าลืมคำไทยของเราผมขอย้ำเติม

จากกวีนิรนามตอนนี้มีเป็นพันไรม์
เหล่าสหายที่ติดตามได้แต่คิดจริตทราม
ไม่หวังเป็นตำนานหวังเพียงไม่ให้รำคาญ
กับวลีที่หอมหวานประดุจกลิ่นของกำยาน

• Sming จิตพิสัย +16 11-1-2010 01:21
- - พี !!

สมิงไรม์วันนี้ผมก็ออกมาเสนอแนะ
ผมแบะสาวๆไป2ทีแค่นี้ทำท่าทำทางเผยอและ
พอเผลอแป๊ปเวลาล่วงเลยผ่านไปจนถึงตีห้า
ดูนาฬิกาก็ตกใจเอาสาวจากปีที่แล้วถึงปีหน้า

- - พี !!