สั่งพิมพ์

PRE-ORDER !!!!! MANY SNEAKERS NIKE,PUMA,ADIDAS,SUPRA FAKE AAA จากจีนโดยตรง !!!!

ไม่เอาไม่ว่า ดันกันต่อไปจะ 14 และ ก่อนนอน กินยา หุหุ

วันนี้วันสุดท้ายนะครับผม หรือมีปัญหา มัดจำไว้ 70% ได้ครับผม

ไปละ ล้างแผล ก่อน

ขอเลื่อนการสั่งครับ เนื่องจากลูกค้าบางส่วน ติดธุระ โอนวันที่ 14

ผมจึงขอสั่ง 15

สุดท้ายที่ 14 นะครับผม

55 ลงโค๊ด ไม่ได้ ฝ่ายขาย ซื้อบื้อ อิอิ

ปิดแล้วครับผม ขอบคุณมากๆๆๆๆๆ โอย เหนื่อยๆ

อยากใช้บริการต่อ สั่งได้เลยครับ มีบริการ ตกค้าง อยู่ 555+

อัพ ปายๆๆ

ชาวสมิงว่างายยจ๊ะ

จะปิดแล้วนะจ๊ะ

วันนี้วันสุดท้ายนะครับบบบ หุหุ ไปสวน่อน