สั่งพิมพ์

PRE-ORDER !!!!! MANY SNEAKERS NIKE,PUMA,ADIDAS,SUPRA FAKE AAA จากจีนโดยตรง !!!!

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย monkeyking_420 เมื่อ 10-12-2008 19:21 Nike SB low Neonเท่าอะไหร่อะครับ

2600- ครับครับผม ขอบคุณครับ

บริการ ตกค้าง จะสิ้นสุดที่วันจันทร์ที่ 15 นะครับ แล้วก็คงรอกันยาวๆๆๆๆ 14 นู่น

พิเศษ สำหรับชาวสมิง  ตอนนี้ยังไม่มีใครสั่ง จากสมิงเลย

ชาวสมิง คนแรกที่สั่ง บริการ ตกค้าง ของผม 1 คู่ 2600- รวม EMS ไฮ บางตัวแพง จัดไปทุกรุ่น 2700- ตัวไหนถูกกว่า จะจัดไป 2600- เอาหนอ่ยๆ

ไม่ได้ร้อนเงินครับ แต่อยากบริการชาวสมิง เป้นหน้าใหม่ อิอิ

ปิดแล้วจ้า รอบพิเศษ เจอกัน 24-14 มกราคม สวัสดีปีใหม่ วู้วๆๆ จิบไฮนาเก้น หน้าเอสพานนาส ดีกว่า อิอิ

เปิดแล้วนะครับผม 24-14 สั่งก่อน 2 มกราคม นี้ ลด 2400-2500 รุ่นอื่นๆลดเหมือนกันครับ จัดมา เด๊่ยวจะมาอัพเดทหน้าเวป

ชาวสมิงว่าไงครับ?

ไม่มีใครสนเลยหรอ แงๆ

ครับ มีไม่ถึงก็จ่ายก่อนได้ครับผม วันรับของค่อยจ่ายที่เหลือ

ไปฟิตเนสก่อนครับ มีความสุขที่สุดเลยปีีนี้

ชาวสมิง มีความสุชกันป่าวเอ่ย อิอิ

หงะไม่สนกันบ้างหรอครับ แงๆๆๆ อิอิ

หวัดดีปีใหม่ไทยครับทุกๆคนนนน ขอให้ร่ำๆรวยๆ มีเงินมีของ มีความสุข แข็งแรง มีแฟนที่น่ารักและเข้ากับเราได้ และไม่เบื่อ อยู่กับเราไปชั่วชีวิต

ชาวสมิงว่าไงท่าน ไม่มีใครกล้า ซื้อกับผมเลยหรอ ^^ ผมเล่นเวปสยามฮิป ฮะ พอดีหน้าใหม่ .. อิอิ

สำหรับชาวสมิงท่านแรก ที่ซื้อกับผม เอาไปเลย 2300- จัดมาเลยมา