สั่งพิมพ์

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครัช เด็กใหม่สมิงครัชผม

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครัช เด็กใหม่สมิงครัชผม

สวัสดีชาวเสือตัวผมนามเหลือเชื่อtheblank
ผมเป็นเพียงเด็กเรียนไม่ค่อยมีพวกแก๊ง
แรพไม่เท่าMC-King ที่แตร๊งแตร๊งแตร๊งแตร๊ง
แต่ผมมีพี่ CP สมิง ที่มาเป็นแร๊ง-
ผลักดัน ให้ผมนั้นลุกขึ้นสู้
หลบสบประมาทเด็กเรียนปากกาหัวทู่
เด็กเรียนคงไม่แรพเป็นแค่แฟ๊บที่นอกลู่
ผมจะลบคำสบประมาทและจะลุกขึ้นสู้
ฝากตัว ของผมไว้กับสมิงดอทโออาร์จี
ผมแรพยังไม่เก่งใครเจ๋งช่วยแนะที
ผมจะลองฝึกเขียนไรม์ทุกทีที่ว่างเลยครับพี่
เอ้า วัน ทรู ทรี กราบสวัสดีครัชทุกคน

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • PaPanG จิตพิสัย +10 สู้ๆคัฟ 21-10-2014 22:35