สั่งพิมพ์

จะดีแค่ใหน ถ้าเรามี สมิงSteelo Contest.

จะดีแค่ใหน ถ้าเรามี สมิงSteelo Contest.

มีใครเคยจำเหตุการณ์ในบอดBTMCได้มั่งมั๊ย

ถ้าจำได้ ผมอยากให้มีแข่งมั่งอ่ะครับ

บอกตรงๆเลยนะ พี่น้อง

กูโคตรเบื่อAudio Battleชิบผงเลยครับ

ถ้ามีแข่งเนี่ย อย่างน้อย เราจะได้เห็นคนทำเพลงแบบประชันกันด้วยไอเดียกันบ้าง แทนที่จะใช้วาจาเพื่อทำลายผู้อื่น

แข่งสตีโลแบบนี้ โคตรสร้างสรรค์เลยอ่ะครับ

พวกคุณเห็นด้วยกับผมมั๊ยครับ

Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

จิงๆ โคตรอยากลงเลยฮะ

แต่ช่วงนี้งานยุ่งอ่ะครับ

ยังไงก็ ไม่แน่ว่า จะเอาเพลงมาลงครับ แต่ขอมาลงขำๆจะดีกว่าครับ

เพราะผมไม่มีแรงไปแข่งกะใคร 555+

ป.ล ไอ้ส้ม เพลง พรางของมึง เพี้ยนได้ใจว่ะ 5555+ ล้อเล่นนะ

Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69