สั่งพิมพ์

8 พ.ย. สุขสันต์วันเกิดป๋าทศกัณฐ์ค่า ^^

HBD ย้อน นะคับ

เบริดเดย์  โจ

ขอให้มึง ทำอะไรได้ โดยใจไม่แพ้ กับทุกๆเรื่่อง

สุขสันต์ๆ

รวยๆ

เพื่อน
หาดใหญ่เอ็มซี สมิงเลี่ยมทอง

วุขสันต์ วันเกิด ป๋า

HBD ขอให้น้ำหนักลดเยอะๆนะป๋า

เอาจัยช่วย

เรียน จบเร็วๆ จะได้เป็นที่พึ่งของน้องๆ

ต้นฉบับโพสโดย cruelpistol เมื่อ 9-11-2008 16:29 ขอให้มึง เลิกบุหรี่ได้ เพื่อน!!!!! 

ด้วยคนนะ ส้มรักป๋านะๆ

ขอบคุณพี่น้องทุกคน น่าจะเอาคลิปแฮปปี้พี่ที่ง่นแฟ็ตมาให้ดูกันนะ 55

สุขสันต์วันเกิดค่ะ

ดูแลตัวเองด้วยนะคะ
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้

ขอให้ ป๋า มี ความสุข มากๆ ค๊าฟฟฟฟ
โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

el primero te quiero decir k

FELIZ CUMPLE AÑOS MI HERMANO

มาช้ายังดีกว่าไม่มาน่ะ

พี่ทศมีความสุขมากๆน่ะ

สุขสันต์วันเกิดนะครับ ท่านทศกัณฑ์(โจ)

ขอให้มีความสุข สนุก สำราญ เบิกบาน สราญใจ และไฉไลตลอดปีตลอดกาลนะครับ

Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

ขอให้คุณป๋าทศมีความสุขมากๆนะค๊า

ร่ำรวย มีสุขภาพดีและแข็งแรง ไร้โรคภัย