สั่งพิมพ์

วันที่28 ตุลา วันเกิดผมครับ พี่น้อง

วันที่28 ตุลา วันเกิดผมครับ พี่น้อง

อวยพรให้ผมหน่อยเหอะครับ พี่น้อง
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

สุขสันต์วันเกิดครับพี่หมู ขอให้สุขภาพยั่งยืนนานกว่าปู่เย็น มีเงินมีทองใช้ และสุดท้ายขอให้ผมโชคดีครับ

ขอให้รวยๆ

และที่สำคัญ

มีแฟนสวยๆ

นะคร้า

5555

ขอให้มีความสุข คิดสิ่งใดให้สมปราถนาครับ
สมิง!!!

ขอให้ มี ฟามสุข มากๆ นะ ค๊าฟ

สมหวังดังปรารถนา

รักกาน นานๆ เน้อ

อิอิ

โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Slipknik เมื่อ 27-10-2008 23:04 สุขสันต์วันเกิดครับพี่หมู ขอให้สุขภาพยั่งยืนนานกว่าปู่เย็น มีเงินมีทองใช้ และสุดท้ายขอให้ผมโชคดีครับ ...

แรกแรกๆ ผมก็ยิ้มๆนะ อวยพรได้ดี

หลังๆมา.....

เฮ้ย ยังไงวะเนี่ย

ขอบคุณทุกๆคนที่มาอวยพรนะคร้าบ

Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล

มุข ครับ ฮ่าๆๆๆๆ

โชคดีไม่มีหนี้ ได้แฟนหุ่นsexyเหมือนกิ๊ฟซี่นคะ..

Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย S.Chiva เมื่อ 31-10-2008 00:51 โชคดีไม่มีหนี้ ได้แฟนหุ่นsexyเหมือนกิ๊ฟซี่นคะ..    

ขอให้สมพรปากจ๊ะนู๋

เพราะทุกวันนี้ พี่ยังช่วยตัวเองอยู่เลยเนี่ย 555+

สุขสันวันเกิดน้าครับ

ขอให้มีความสุขมากครับ