สั่งพิมพ์

น้องส้มจับผีเสื้อได้ ตัวสีขาวโคตรใหญ่เลย!!!

น้องส้มจับผีเสื้อได้ ตัวสีขาวโคตรใหญ่เลย!!!

ส่งไป ช๊อคเรดิโอ ดีมั๊ยนี่
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 10-7-2012 16:00

ฟามจิง มัน ไม่ใช่ขาวทั้งตัว  มีสีน้ำเงินแซมนิดนึงด้วย

อืม...พี่ฝากไปบอกน้องส้มด้วยว่าเล่นมุขแบบนี้ จะเอาผีเกง เพิ่มไหม

แต่!...

เรื่องแบบนี้คงไม่ค่อยเป็นที่น่าตกใจเท่าไร

เพราะสมัย BTMC เราก็เคยมี ผีเสื้อ(ใน) มาแล้ว......สีดำด้วย        

[ แก้ไขล่าสุด desperado เมื่อ 17-10-2008 23:35 ]

ผีโคตรเฮี้ยนอะ แม่ง ออกมาลงบันไดเลื่อน ใน MBK ฮ่าๆๆ อภินิหารแหวนรุ่นครองพิภพ

หลอนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

เรากะมาเจอแบบหลอน ๆ ก่อนนอน
ตาย ๆๆๆ หลอนเลย 55555555+

5555+ เอาผีกระโปรงด้วยไหมส้ม เอิ้กๆๆ
IN BUDDHA IN TRUST

ว้าก 555555555555555+
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

ใครจะ เอา คลิป ผีเสื้อ(ใน) สีดำ ที่ MBK มั่ง คับบบ

ยัง อยู่ๆๆๆๆ

ฮ่าๆๆๆ

บอก ไว้ ว่า...........

ซู๊ดดดด ย๊อดดดดด

ไม่เชื่อ ถาม desperado ดู

ฮ่าๆๆๆๆ

โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

ผมว่า ผีไม่น่ากลัวหรอก

ผมว่า ส้มแม่ง น่ากัวกว่าเยอะ

จี๊ดจ๊าดได้ใจนะจ๊ะนู๋ส้ม :lol :lol