สั่งพิมพ์

เชิญรวมกันช่วยออกแบบเสื้อสมิงครับ..!

เร่เข้ามา!!!

เร่เข้ามา!!!

ผมว่า ถ้า เป็น www.sming.org ตัวเล็กๆๆๆๆ  แปะ เต็มเสื้อ น่าจะแหวกดีนะครับ

ไม่งั้นรูปแบบจะเหมือนๆ ที่คนอื่นเคยทำแระ

ฮ่า ฮ่า ฮ่า

แบบแรก เซอร์กิจ เนี่ย..   เหลือเกินจริงๆนะ
ถ้าเอาลายแบบนี้จริง เวลาเดินไปไหนมาไหนแม่'ง 555

ไอ้ สาดดด

มองกันขวับๆ

ไสยศาสตร์ มีจริง!!!

โดนหลายอัน สัดอ่ะ!!!!

ของ Twenty ลาย sming15 สวยดีครับ

ไม่ว่าลายไหนก็ต้องมี สมิงแดง ที่หลังคอเสื้อด้วยนะครับ จะได้รู้ว่าแบรนด์ของพวกเรา

อย่าลืม www.sming.org ข้างล่างด้วยนะครับ

ถ้าต่างคนต่างทำออกมาเนี่ย กลายเป็นแบรนด์ไปเลยครับ 555
พองานเข้าเดี๋ยวเอาขายกัน คึกคักแน่นอน

งาม วิจิตร ตระการตา แบบไม่มีลิมิตร หยั่งงามตา

โอ้ววว โหวตด้วยยยยย

คนละ หนึ่งเสียงเหรอครับ

หรือกระแทกเต็มที่ ตามอัธยาสัย

แล้ว ปิดโหวตเมื่อไหร่ครับ

[ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 17-10-2008 00:02 ]

ของสาวๆ ช่างแจ่ม ใครใส่ก็ทำให้ทั้งร่างแหล่ม

โอ้ววว ชัดเจนนน ลายนิค เหมาะใส่ขึ้นเพอร์ฟอร์มครับ

ข้างหลังนักมวยมากๆ