สั่งพิมพ์

N.Y.U. Club Independence Day !!!!!

ทางค่าย "ฝากมา" โปรโมทเนี่ยนะ อ่อนน้อมถ่อมตนไปหน่อยมั๊ง งานนี้ ซีพี เป็นพระเอกครับ ร้องเพลงตีมของงาน คู่กับ ไซโคและดาจิม พร้อมทั้งเปิดตัวเพลงในอัลบั้มใหม่อีก 3 เพลงด้วยนะครับ...ไม่ธรรมดา ทัวร์นี้จัด ณ 10 สุดยอดสถานบันเทิงในกรุงเทพฯ สมิงทุกท่านถือเป็นแขกพิเศษ เชิญไปคำรามให้เต็มทีเลยครับ พวกท่านทุกคน เป็นพี่น้องกับเจ้าภาพครับ [ แก้ไขล่าสุด SAM เมื่อ 16-10-2008 12:44 ]