สั่งพิมพ์

N.Y.U. Club Independence Day !!!!!

N.Y.U. Club Independence Day !!!!!

เอ็นวายยู ๆๆๆๆ งานนี้ที่รอคอย ครับ โอ้วววว!!! :funk: เรากำลังจะมี ทัวร์ เร็วๆนี้ ครับ!!!!! :victory: สมิง รวมพล !!! เอาทุกจำนวนคน เว้ยยยยย !!!
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 10-7-2012 21:59

จะจะเจ็ดสะโด้ โคตรหล่อเลยพี่ :lol:lol:lol

งานนี้ รับรอง เต้น จนเสียชีวิต !!!! :funk:

ทางค่าย "ฝากมา" โปรโมทเนี่ยนะ อ่อนน้อมถ่อมตนไปหน่อยมั๊ง งานนี้ ซีพี เป็นพระเอกครับ ร้องเพลงตีมของงาน คู่กับ ไซโคและดาจิม พร้อมทั้งเปิดตัวเพลงในอัลบั้มใหม่อีก 3 เพลงด้วยนะครับ...ไม่ธรรมดา ทัวร์นี้จัด ณ 10 สุดยอดสถานบันเทิงในกรุงเทพฯ สมิงทุกท่านถือเป็นแขกพิเศษ เชิญไปคำรามให้เต็มทีเลยครับ พวกท่านทุกคน เป็นพี่น้องกับเจ้าภาพครับ [ แก้ไขล่าสุด SAM เมื่อ 16-10-2008 12:44 ]

ว้าวๆๆๆๆๆๆว้าว..! :lol
http://cirkrit.hi5.com
{ 241 StyleZ }

> Click Me <

Slipknik

จ๊าบ!

เด็ก อย่าง ผม ไปได้ป่าว เงิฟๆ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย SAM เมื่อ 10-10-2008 03:31 ทางค่าย "ฝากมา" โปรโมทเนี่ยนะ อ่อนน้อมถ่อมตนไปหน่อยมั๊ง งานนี้ ซีพี เป็นพระเอกครับ ร้องเพลงตีมของงาน คู่ ...
ขอบคุณ ครับ พี่แซม :)

ไปมันส์ กันครับ อยากมันส์ มาก เคี้ยว โก๋แก่ ด้วย ครับ มันส์ ทุกเม็ด

YAMROLLZ

อยากไปจังเรยคร้า:)