สั่งพิมพ์

วิธีที่ทำให้พันธมิตรและรัฐบาลร่วมกันสร้างสันติ

วิธีที่ทำให้พันธมิตรและรัฐบาลร่วมกันสร้างสันติ

คนเป็นแสน ทำไมต้องไปรวมกันฟังคนด่ากัน
รึรวมกันไปนั่งฟังเพลง

มาช่วยกันออกไอเดียครับ พันธมิตรคนตั้งเยอะ สามารถรวมตัวกันทำประโยชน์อะไรได้มั่ง?

ที่ใต้ ร.ร. ขาดแคลนทุกอย่าง พันธมิตรคนตั้งเยอะ รวมกันไปช่วยเหลือสิ

ใครมีไอเดียเสนอได้ครับ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 10-7-2012 15:44

ช่วยกันบูรณะ แหล่งเสื่อมโทรมทั้งหลายใน กทม ก็ดีครับ ถ้าไม่อยากไปกันไกลๆ
พวกกรีนพีส ได้นำภาพแหล่งเสื่อมโทรมต่างๆและขยะ มาแล้ว

พันธมิตร รวมตัวกันไป พัฒนาแหล่งเสื่อมโทรม สิครับ
รับรอง วันเดียว เคลียร์!!!

และที่ทำแบบนี้ ได้ผลทางอ้อมด้วยครับ
มันจะเกิดการเปรียบเทียบ ระหว่าง รัฐบาลและ พันธมิตร
ผลคือทางรัฐบาลต้องรีบสร้างผลงานให้เท่าทันทางพันธมิตร

เพื่อไม่ให้ทางพันธมิตรได้รับความนิยมไปกว่านี้ 555

เห็นไหมกลายเป็นแข่งขันสร้างผลงานกันไป

เวิร์คๆๆๆ

เพื่อชีวิตดีครับ เจ๋งๆๆๆ

แกนนำ เป็น นายก ใช่ว่า ม๊อบ จะสลาย 555