สั่งพิมพ์

งานเก่า ๆ ของน้องอะคับ สเก็ตในคอมก่อน

งานเก่า ๆ ของน้องอะคับ สเก็ตในคอมก่อน

Royal hand

สวยดีคับ

ว้าวว Royal Hands ชอบครับของครูวนี้ รูปงานจริงก็เคยเห็นแล้วครับ

โห!!!   โปรแกรมเหรอครับ เนี่ย !!!

โอ้ววว   การออกแบบจริงๆ

ผมรู้ว่าคนในครูวนี้ จบ พระจอมเกล้า ครับ ผมก็อยู่พระจอมเกล้าครับ

มีบางคนก็ ม.กรุงเทพ บางคนก็ ม.บูคับ

ครับ ผมอยากพ่นกับ พี่เอริทธ์ Spina มากมายเลยครับ ชอบครับครูวนี้จากใจจริง Respect RoyalHands

น้องเอิร์ทนิสัยดี สนิทกะน้องชายอยู่ เป็นคนเก่งคนนึงนะผมว่า

รูปสมัยไปเที่ยวพัทยากัน งานพัทยามิวสิคปีแรก
Royalhand [ แก้ไขล่าสุด Jahmao เมื่อ 11-10-2008 17:34 ]

spina แร๊พ ก็ เจ๋ง น๊า

ลองไป หา เพลง เค้าฟัง ดู

ทำบีท ด้วยย

โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

งานคุ้นๆ นะที่ชล แป๊ะเลย ตรง ถนน สุขุมวิท ที่ชลอะคับ

ไช้ แกงค์ นี้ปะพี่ไป พ้นไว้อะคับ ว่างๆ จะไปถ่ายมาไห้ดูคับ

20