สั่งพิมพ์

B-Sky-walker VS DewIt

ผมขอวันที่ 10/10/51 ก่อน6โมงเย็น

กี่เทินก็ได้ตามเวลากำหนด

ก่อนอื่นผมไม่ใช่คนดัง กัดกันตัวๆลุกผุ้ชาย อย่ามัดมือชกครับ

เเล้วเจอกันนะครับบบบบบบบบ

[ แก้ไขล่าสุด B-sky-walker เมื่อ 3-10-2008 12:13 ]

Bsky walker Vs Dewit (part1) ยินดีที่ได้ปะมือ ฟิ๋งๆๆ

Bsky walker Vs Dewit.wma -

โหลดเพลง

http://www.mediafire.com/?2eozgwk2wl1

กัญชาเพลง = เนื้อเพลง

**ไอ้ส้นตีนอย่ามาวีนไอ้ควย..
หอบสังคารมาโดนประจานโครตซวย
พ่อมึงตายเเล้วเเม่มึงตามด้วย..
มีเเต่สมองเเกลบๆเท่านั้นไอ้เวปมาสเตอร์หัวควย

ไอ้พวกห่างความเจริญมึงชนบทมึงหลบไป เว้ย!!
ถึงว่าเวลากูเเร๊พกูเเย๊บกลอน จนมึงช่ำใน
ออกหมัดซ้ายหมัดขวาตะบันดั่งมึงจนหักไป
นี้มันสงคามเเร๊พเว้ยไอ้เเต็บไม่ใช่หนัง8mile

มึงเเม่งติ๋มสัตว์สะเหมือนเห็บอยู่ตามฝูงหมา
เเร๊พไม่ได้ฟังบีทมึงค่อมจังหวะสไตล์ตาสีตาสา
อยู่กันนอกระบบไอ้พวกฮิพออพเลียเเข่งเลียขา
พวกเหี้ยโดนเนรเทศไร้พันทมิตรไอ้ชาติหมา!!

พวกกูทำเพลงกูใช้สมองประสานกันมือทำ
เเตกต่างจากมึงที่ไร้สมองเเล้วเอาส้นตีนยำ
ให้กุไปมมส ไปเหยียบหน้าพ่องมึงหรอไอ้หำ
ทำกร่างอยู่กลางฝูงชนเป็นผู้นำคนของชาวระยำ

hook

กูนึกว่ามึงอยู่laเเต่อันที่จริงมึงเเม้งอยู่สารคาม
บักดิวซึ่งบ้าtupacเเต่สารรูปขายยีนตามหน้าราม
ฝันยิ่งใหญ่ของมันพี่เเกอยากทำเพลงให้สาวดิ้นตาม
กูจะขอเเนะนำเปิดเพลงมึงให้ควายมันร้องตาม

เอ๊ะอ๊ะก็เหี้ยเอ๊ะอะก็สัตว์นี้มึงเเร๊พอะไรเป็นบ้าง
หน้าตาหื่นจัดอ้วนดำระยำเเมวเหมือนเหี้ยโดนย่าง
จะกระโดดเหยียบปากหมาๆที่ไร้นำยาเจอกุดูรุ่นบ้าง
กูไม่สนหรอกครับเก๋ามาจากไหนเดี๊ยวมึงเจอพลังขี้ก้าง

เสียงเเร๊พอยากทำตะคอกเสียงตดพี่ยังเเน่นกว่า
มาออกตัวเเทนเพื่อนยามศพตายไร้คนพาดบ่า
เวลาพิมบอกว่าให้คิด เกมเเรกโดนดิสมึงยังพลาดท่า
มีเวลาให้มึง7วัน เเซวกูคนดัง ทำบ้านป้า...

[ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 4-10-2008 17:38 ]

55555555555555555555555555555555555 +

ฮาเเตดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด 55555

ได้ขอฮิพ เดวจัด ให้ จัดให้!!
[ แก้ไขล่าสุด B-sky-walker เมื่อ 5-10-2008 04:07 ]

อ่อเเต่ชักสระที่เขีียนถูกต้องหรือหาความรู้เพิ่มเติมลงเพลงมันก็จะดูฉลาดกว่านี้นะท่าน อิอิอิอิ

ครับๆๆๆผมเข้าใจว่าคุณภาษาไทยตกที่เเท้เด็กนอกเหนือla...สารคามนั้นเอง

ภาค2ครับจัดไป!!!

เพลง :: ตายซะ vs dewit ภาค2
http://www.mediafire.com/?jbvcmyyn4mj

**หน้ามึงเเก่กว่าพ่อกูอีกไอ้สัตว์อย่าเสือกมาทำฟอย
  เศษสวะขี้ตีนอย่างมึงกูเดินเหยียบหัว เมียมึงกูเสียบหอย
  มึงไม่ต้องเเปลกใจเขาไม่รับโทรศัพท์เพราะโดนกูเสียบอยู่บ่อยๆ
เข้ามาฟังเพลงกูบ่อยๆดิครับไอ้เหี้ยดิวไอ้หน้าหมอย

มึงกลัวที่กำลังเสียหน้าตอนโดนกูด่าถึงกับล๊อกห้อง
ทำเป็นขอโทดขอภายตอนโดนประนามเพราะหลายคนจ้อง
อยู่กับสาวกหีเเตดสงสัยขาดควย ลงไปจิ้มล่อง
บักดิวลูกกระหรี่ชั้นดีเเม่เเม้งขายหีอยู่ตามซ่อง

กลากเกลื้อนมึงมีเต็มหน้าเเถมพวกเชื้อรามึง  ไม่หัดส่องกระจก
ใครเขารู้กันทั้งบางเเค่ลงเพลงเเรกเท่ากับมึงโดนกูเหยียบอก
เเม้งรับไม่ได้ฟังเพลงทีเเร กรีบลงกลัวเรตตก
จงจำใว้ใส่กระบาลกูเก๋ามานานตั้งเเต่รัตนโกสินศก

hook

ก็เพลงกูมันไม่ใช่ฮิพฮอพเเล้วเเบทไม่ได้รึไงไอ้ทิศ
บ้านมึงเเม้งโครตชนบทเสือกไม่รู้จักสไตล์ติส
โชว์ความโง่ว่าตัวเองเรียนวัด เขียนหนังสือยังเขียนผิด
หัดหาซะบ้างความรู้ อย่ามัวเอาสมองเเช่ช่องฟิซ

ก็กูมีตังไอ้สัตว์กูทำเพลงเเลกเงินซื้อออฟชั่น
เเต่งเพลงลกๆอย่างมึงอย่าคิดอย่าฝันจะเทียบขั้น
เอาเกงในกูไปคอบหัว มึงเป็นการประจานดีไหมท่าน
เด็กมึงอีคนใส่เเว่นกูเย็ดเเตกในจนเอวสะบั้น

hook
[ แก้ไขล่าสุด B-sky-walker เมื่อ 5-10-2008 03:44 ]

ผมไม่รอหรอกครับ เสียเวลาเจไดอย่างผม เดี๊ยวผมทำเป้นอัลบั้มดิสให้คุณเลยเคไหม เดวรอฟัง

ฟังเพลงผมก่อนเข้าสอบก้้ได้นะจะได้ชิวๆๆตอนสอบ
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้

ไม่ลงต่อก็บอกกันได้นะครับ ลูกผู้ชาย

พิมพืเก่งไม่มีปัญญากัด