สั่งพิมพ์

B-Sky-walker VS DewIt

P1 Diss BSW - DewItXY

ดาวน์โหลด
http://soundclick.com/share?songid=6945387

P 1

แร้งเก้มันไม่ไช่ฮิพฮอพอย่างมึงต้องดรอปออกวงการ ทำเพลงเล่น4คำท้ายไม่มีสตายอย่าเสือกวิจาร
งานเพลงที่ตัวกูทำมาถึงสักหมาแต่กูไม่ลอกใคร อย่างมึงเสือกเป็นแร้งเก้กูก็ไม่เข้าใจว่ามันฮิพฮอพตรงไหน

Ohm แรงเก้มิวซิก บีสกาย ว๊อกเก้อ... ( Fuck ไม่ไช่ ว๊อก)

Fuck บีสกาย 4คำพยางท้ายมึงยังเอามาเล่นได้ รวมกับเร้งเก้ สตายดีๆ ของเขาพังหมดไอ่ควาย
ทำเป็นพูดพร่ำ อย่างมึงมันไอ่ระยำที่ทำฮิพฮอพเสื่อมเสีย กลับไปเลียหี เสือกมาทำฮิพ เป็นหมันเพราะขลิบผิด
กิ๊กโก๊ะไม่รับผิดชอบ อย่างมึงมันทำแค่สตายก๊อบ ทำมาออฟชั่น เห็นกิ๊กโก๊ะรุ่นพี่มึงเลยทำบ้าง
ไอ่ตัวป่วนกระแสฮิพเสือกมาแร้งเก้ เท่ตายสะไอ่ควายเอ๋ย เพลงตลาดยังเสื่อกเอามากร่างเลย
ภาษาใต้ขอใช้คำว่าหน้าเคย ภาษาเหนือเขาใช้ว่าหน้าโม๊ะ แตกดังโป๊ะเพราะเพลงมึงไม่ไช่ฮิพ
ขอด่าประเด็นเดียวแค่นี้ก็เสียวแล้วไอ่สลิด เป็นฮิพเมื่อไรแล้วดิสกันไหม่เว้ย

[ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 6-10-2008 06:42 ]

มันคือเพลงครับ ขนาดพ่อแม่อยู่เบื้องบนยังชักลงมาเลยครับ อิอิ

.....  ผมตกภาษาไทยครับ  .....

ถ้าไงเพลงต่อไปไม่ต้องรอผมแล้วน่ะครับ ไม่ว่างน่ะครับ

เป็นเกียติอย่างยิ่งที่ได้ดิสกันครับ