สั่งพิมพ์

ST_สิงห์ไทย VS DewIt

อะฟังไว้นะครับบบบบผมไม่เก่งเลยสักนิด555555

อะนี้เอาไว้ให้โหลดฟังเพื่อฟังไม่สะใจในนี้เลยอัฟมาให้โหลดกลับไปฟังบ้านนะ555555

อะลิ้ง http://www.mediafire.com/download.php?nmteejjntj1

ST_SingThai.mp3 - st

จับแม่มึงมาชำแหละ แล้วจับหัวพ่อยัดกระโปรง

ไอ้ลูกกะหรี่สันดานระยำ ในช่องสลำที่มึงเทิดทูน

จะแบทกับกูก็ต้องตามไปดูกูถึงไฮไฟ

ไม่มีปัญญาคิดเองรีไง เที่ยวมาขอเมลกูแล้วถามว่าแบทกันยังไง

ควายๆอย่างมึง กูเข้าใจมึงเรียน รร วัด

ปัญญาแม่มึงไม่มีส่ง ก็เลยต้องเจียมครับ

ขายหีแลกตัง แล้วส่งควายเรียนกูว่าแม่มึงคงชอบครับ

เพราะมีลูกปัญญาควาย ก็เลยต้องทนอีสัต

ย่ามึงยายมึงป้ามึงแม่มึง ประกอบอาชีพกะหรี่

ปู่มึงตามึงลุงมึงพ่อมึง ก็เป้นแมงดาอัปปรีย์

เหลือมึงตัวคนเดียวแล้วจะทำยังไงล่ะทีน

ี้ กูว่าไม่พ้น 3 ปีคนขายตูดไอ้หน้าหี

กูขอพูดถึงเมียมึงสักนิดนะไอ้สัต

คราวกูอ่อนกูออฟเมียมึงมาสำหีตรงข้างมึง

เมียมึงเสือกกระเดะขมิบแตด ร้องลั่นไปทั่วบึง เพราะท่อนลึงที่กูคึงจนโครตตึง

เย็ดหีเมียมึงจนบานผึ่ง

[ แก้ไขล่าสุด ST_SingThai เมื่อ 6-10-2008 12:10 ]

เดียวๆๆๆๆแล้ว  DewIt มาตอบอะไรกร ะทู้สิงห์ไทยไม่ใช่กระทู้ บีสกายวอกสะหน่อย

จะตอบอะไรก็ดูหน่อยนะครับแบบนี้มันโชว์ว่าตัวเองแบ่งมากไปนิดนะครับไงก็ดูๆๆๆๆๆๆๆๆ

หน่อยนะครับก่อนจะตอบตอบให้ถูกๆๆกระทู้หน่อยนะครับ DewIt อิอิอิอิอิไงก็ไปรบกัน

ให้ไกลๆๆกระทู้ผมหน่อยนะเดียวจะหาว่าผมเกียวอีกผมรู้สึกพูมมิใจกะผลงานละอิอิอิสู้ๆๆ

DewIt อย่าลืมนะตอบให้ถูกๆๆกระทู้หน่อยครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ