สั่งพิมพ์

ST_สิงห์ไทย VS DewIt

ของเข้าแรงจิงๆๆๆ

พี่เอสู้ตายย

หุหุ

Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

เชียร์ ST ค่ะ

โหดนะเนี่ย

แร้งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงเก้

เหตุผมที่ผมไม่ทำเพลงดิสกับคุณต่อ เพราะคุณมั่วนอกไมร์น่ะครับ ผมพยายามจะไม่พูด ผมถามจิงเถอะครับ การจะวิจารสไตร์ไคร ทำไห้ได้อย่างเขาแล้วค่อยมาพูดน่ะครับ เอะ ลืมไป คุณไม่ไช่ฮิพฮอพนิ อิอิ

ผมคนตรงคับ ไม่พอใจไรบอกได้ อีกอย่าง พูดอะไรในเพลงไว้ ทำไห้ได้น่ะครับ จะแหวกรูแตดรอน่ะครับคุณบี

อ่อได้ครับ เเต่ถ้าจะให้ผมทำเเบบคุณสไตล์คุณผมไม่ทำหรอกครับ เสียชาติเกิด ฮิพฮอพ เขาหมด

ยังไงไห้ลองคิดสไตร์ของตัวเองบ้างก็ดีน่ะครับอย่ามัวแต่ลอกคนอื่นเขา มีสไตร์แล้วค่อยมาพูดพร่ำน่ะครับ

ผมไม่ได้เริ่มก่อนน่ะ คุณเริ่มก่อน ผมอดกลั้นและไห้เกียติเว็บ และรุ่นไหญ่เขาแล้ว ผมจะรอดูคุณน่ะครับ

ว่าจะทำเพลงได้นานสักแค่ไหน ถ้า 5 ปีแล้วคุณยังทำเพลงอยู่ มาเรียกผมไอ่ลูกหมาเลยครับ แล้วผมจะรอดู

เตรียมตัวเรียกตัวเองว่าไอ้ลุกหมาาได้เลยครับ ตอนนี้ย่างเข้าสู่ปีที่4ของผมเเล้วละครับ

อย่าคิดเร็วเวลาพิมพ์ค่อยๆคิดครับ  อย่าพิมพ์เยอะครับ น้ำลายฟูมปากเปล่าๆๆ ไม่ลงก้ไม่ลงครับ 
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้

เดียวๆๆๆๆแล้ว  DewIt มาตอบอะไรกร ะทู้สิงห์ไทยไม่ใช่กระทู้ บีสกายวอกสะหน่อย

จะตอบอะไรก็ดูหน่อยนะครับแบบนี้มันโชว์ว่าตัวเองแบ่งมากไปนิดนะครับไงก็ดูๆๆๆๆๆๆๆๆ

หน่อยนะครับก่อนจะตอบตอบให้ถูกๆๆกระทู้หน่อยนะครับ DewIt อิอิอิอิอิไงก็ไปรบกัน

ให้ไกลๆๆกระทู้ผมหน่อยนะเดียวจะหาว่าผมเกียวอีกผมรู้สึกพูมมิใจกะผลงานละอิอิอิสู้ๆๆ

DewIt อย่าลืมนะตอบให้ถูกๆๆกระทู้หน่อยครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

55555555555555555555555555555555555555555

Thug ดีคับ  เหมือน eminem กับ insane เลยคับ รบกับมันส์ดี วาทะ ในไรม์เพลง

สู้ ๆ เอ็มซี

ปล เพลงบักเอ แม่งแรงได้ใจป๋าอีกแล้ว สิบกะโหลกแจกแหลก

ปล บักเอ ลิงค์โหลดไม่ได้ แก้ลิงค์ให้หน่อยเด้ออ

[ แก้ไขล่าสุด caddafee เมื่อ 6-10-2008 01:16 ]
" Caddafee "