สั่งพิมพ์

สุขสันต์วันเกิด ทวิน เอส

HAPPY BIRTHDAYS TO TWIN-SOM !!! HaHaHa

HAPPY BIRTHDAYS  น่ะครับผมน้องรัก

ก้อไม่มีอะไรมากเอาตามHi5เลยแล้วกัน 

ขอให้ตัวสูงๆขึ้นๆไปอีก และสวยวันสวยคืนน่ะจ้ะ...

http://cirkrit.hi5.com
{ 241 StyleZ }

> Click Me <

re-HBDTS  

สุขสันวันเกิดเพื่อนร๊ากกกกกกกก

รักส้มมากๆนะ  ขอให้รวยๆๆๆๆ

มาช้าไปนิด สุขสันต์วันเกิดน่ะส้ม ขอให้ชีวิตมีแต่ความสุขความโชคดี ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บน่ะ

ขอบคุณป๋าทศนะคะ ตั้งกระทู้ให้

ขอบคุณทุกคำอวยพรจากทุกคนนะคะ

พี่ๆเพื่อนๆ ส้มรักทุกคนมากๆเลยค่ะ

รักสมิง ^^

อีกปีแล้วก็ยังอบอุ่นเหมือนเดิมเลย

ขอให้ส้ม มีหน้าอกอย่างคนอื่นบ้าง

ขอให้ส้ม มีสติเหมือนคนอื่นซะที

และขอให้ส้ม มีความสุ๊ก.............ความสุกตลอดกาลนะเออ

555+

วันสุขสันต์วันเกิดนะน้องรัก ขอให้ประสบความสำเร็จทุกเหล่าที่คิดหวัง

พระเจ้าจงคุ้มครองสุขภาพ ครอบครัว และ อุดมการณ์ ที่น้องสาวคนนี้หวังไปตลอดกาล

มีความสุขกับชีวิตที่ผ่านมาและผ่านไป และ สิ่งใหม่ ๆ ที่กำลังเข้ามา

อามีน

" Caddafee "

ย้อนหลัง ให้ไอลูกคก ครับ

ขอให้ส้ม สุดยอดแบบนี้เรื่อยไปในทุกเรื่องนะน้อง

เจอแต่เงินเข้ากระเป๋าครับ

เรียนเก่งๆระดับโลกคับ

สาธุ
หาดใหญ่เอ็มซี สมิงเลี่ยมทอง