สั่งพิมพ์

มือใหม่ค่ะ

มือใหม่ค่ะ

พอดีนู๋เพิ่งหัดเขียน  Tag 

แต่ว่ายังเขียนไม่ค่อยสวยเลยอ่ะ

เขียนได้เปงบางตัวอักษร

แต่เอามารวมเปงคำๆ  ยังไม่สวยเลยยยย

คัยที่เขียน  Tag  สวยๆๆแนะนำหน่อยนะคะ

แล้วปากกา เขียน Tag  หาซื้อได้ที่ไหนมั่งอ่ะคะ

ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้

Cruel Pistol

แทค สวย ดีครับ

ออกแบบตัวหนังสือ

รูปอันสุดท้ายเนี่ย...

" Dont worry about a thing, cause every little thing gonna be all right."

น่ารักดีค่ะ

ปากการเขียนแท็กนะครับ

แนะนำเป็นปากกาหัวตัดธรรมดาก่อนนะครับ เช่นตราม้า(ผมก็ใช้อยู่)

หากต้องการหัวปากกาแบบใหญ่ๆแนะนำ2ยี่ห้อครับ มี Artline100 กับ TEX201

แล้วก็นี่ครับ ผมอัพโหลดไฟล์แบบตัวอักษรแท็กสไตล์ Newyork มาให้ด้วยครับ

http://www.mediafire.com/?sharek ... 5cadb0ccd1c955fcb8d

Cruel Pistol

มาเป็นฟรอนด์ ให้โหลด สวยงามมากครับ

เห็นด้วยกับ สลิปนิค คับ

หัดเขียน ก็ใช้ ปากกาตราม้าคับดีที่สุดเพราะไม่เปลือง

ส่วนผมใช้ UniPaint คับ

เห็นด้วยคับ

คราม้าดีสุด

แต่ผมเขียนเท่าไหร่

มานก้อม่านสวยซ้าที

เฮ้อ....งีแหละ

คนมั่ยมีพรสวรรค์++

ชอบๆๆๆๆ เขียนมาก แต่ยังไม่ค่อยเก่งคับ

หดอยู่คับ ว่างๆ เอามาไห้ติกันนะคับ

20

เออ สวัดดี คับ ผม เด็ก ไหม่

เช่อ ก๊อต อยาก จะ ลองหัดอะไร หลายๆ อย่า อยากให้เพ่ๆ ช่วยสอน

หน่อย อ่า คับ