สั่งพิมพ์

โครงการ ใต้ร่มเย็น ๑ รายได้มอบบ้านเด็กสงเคราะห์ จ. ยะลา

จัดไป

คำว่ากูมึงนี่พอจะอนุโลมได้มะครับคุนเต้

มึงเล็ดมาเปงบางคำเท่านั้นเอง

อุอุอุ

ย้ายครับย้ายอันนี้มันเสี่ยงคุกเสี่ยงตาราง

ขอบคุณครับ
[ แก้ไขล่าสุด emzeeging เมื่อ 29-9-2008 16:06 ]

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Cobbra.K เมื่อ 26-9-2008 13:38 ขอโทษครับคุณ emzeeging เพลงเจ๋งมากแต่ว่าช่วยแก้นิดนึ่งได้ไหมครับ ตรงที่มีการพาดพิงถึงบุคคลที่3 อ่ะ ...

เอางั้นเหรอ ผมว่าก้ดีนะ

ตัวผมเองก้เสียวสันหลังอยู่เหมือนกัน
เด๋วขอนอนคิดดูก่อน

พี่เต้ครับของผมเอาอันนี้ลงนะครับครีนสุดๆ

ขอใต้จงร่มเย็น สาธุ
á¤è»ÅèÍÂä» - emzeeging [ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 29-9-2008 16:24 ]

555
ขอโทษอย่างแรง
เป็นความเมาของผมเอง

อันนี้ลิ้งโหลดครับ

เป็นปลื้มครับกระผม

เสียงส้มแตกเนื้อสาวหรือนี่

555555 เสียงหวานเหมือนส้มเขียวหวาน

ของผมเป็นรูปนี้แล้วกันครับ

ถ่ายรูปไม่ค่อยจะติดเลยไม่ค่อยจะมีรูป 555+
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้

อันนี้เป็นรูปพิเศษครับ
ถ้าคุนเต้จะเอาไปใช้ก้ได้ครับไม่ว่ากัน
55+

ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้

ออนทัวร์

สูดยอด