สั่งพิมพ์

โครงการ ใต้ร่มเย็น ๑ รายได้มอบบ้านเด็กสงเคราะห์ จ. ยะลา

จัดไป งานการกุศล ผมสนับสนุนครับ

เพลงคุณกิ๊งก็เจ๋งนะครับ ผมชอบฮุคมากมาย

รูปของผมครับ รับประกันความแนว
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้

ไมู่้รู้จะเอารูปอะไร มาแปะ เลย เล่น รูปนักศึกษา ใส่สูทผูกไท๊ เลย ฮ่าๆๆ

ผมดีใจมาก ไม่อยากเชื่อว่า 16บาร์ของผม จะทำให้น้องๆมีความสุขขนาดนี้ ซึ้งใจ...

งานแฟท ถ้าขายเดี๋ยวผมไปช่วยนะครับบบ

Just Smile อยากไปครับ แต่เรียนหนักสาสสสส