สั่งพิมพ์

โครงการ ใต้ร่มเย็น ๑ รายได้มอบบ้านเด็กสงเคราะห์ จ. ยะลา

ตอนนี้ขอ Cancel มินิคอนเสิร์ตใต้ร่มเย็นไปก่อนนะครับ
เนื่องจากปัญหาความไม่สงบครับ

ทุกท่านครับ มีข่าวมาบอกครับ ตอนนี้ผมได้เป็นตัวแทนของวิทยาลัยเพื่อรางวัลพระราชทาน โดยวิทยาลัยจะคัดเด็กเพื่อรับรางวัลพระราชทน จากกิจกรรมเด่นเท่านั้น โดยผมมีกิจกรรมเด่นก็คืออัลบั้มเพลงใต้ร่มเย็นนี่เหละครับ เพราะงั้นรางวัลนี้ถ้าได้มา ก็คงจะมาจากความร่วมมือร่วมใจของเพื่อนสมิงทุกคนครับ ตอนนี้สอบสัมภาษณ์ไปแล้วผลเป็นไงยังไม่รู้เลย....ตื่นเต้นๆ
YIRYALA.HI5.COM  
Y-I-R@hotmail.com

โอ้วววว

ขอให้ได้รับเลือกนะครับ สมิงเป็นกำลังใจให้
เป็นผม ผมภูมิใจตายเรยย

ว้าวววววๆๆๆ

ขอให้ได้น๊าาาาาาาค๊าบบบบบบบบบบผม

^^ 
IN BUDDHA IN TRUST

2_PiGs

เปงกำลังจายห้ายน้าคร้าบบ

******Chumphon FC ******

ดีใจด้วยจ้า

เป็นกำลังใจให้พี่น้องชาวสมิง

ว้าววววววววววววววววววววววว....................

ผมมีไอเดีย ครับ เวลาเราไปออกงานเนี่ย
ผมสามารถบอกพี่ๆเค้าว่า พวกเราทำโครงการใต้ร่มเย็น อยู่
เอาเงินให้บ้านสงเคราะห์ จ. ยะลา เค้าก็จะทำที่ให้พวกเราไว้ขายซีดี หรือ บูีท

ทีนี้ ทุกงานถ้าผมเอาไป 30 แผ่น ขายหมด ก็ 3000 บ.
งานนึงถ้าสามารถหาเงินให้น้อง 3000 ไม่เกี่ยง งาน ปาร์ตี้ กลางวัน-กลางคืน

ทีนี้เดือนนึง สมมุติเราออกงาน 3 ครั้งเดือนนึงก็สามารถส่งตังก์ให้น้อง 9000 บ.

เหมือนละครไทย
ที่มีผู้คอยอุปการะโดยไม่ออกนาม ให้บ้านสงเคราะห์
พอวันนึงเด็กเหล่านั้นโตขึ้นก็จะเดินมาไหว้เรา

โอ้ววววว   ฮึกเหิม!!! ๆๆๆๆ  ฮึกเหิมสัตว์อ่ะ!!

เจ่งคับพี่เต้

สมิงลุยไป ยาวๆๆๆๆ