สั่งพิมพ์

ผมมือใหม่ อยากได้คำแนะนำจากรุ่นเก๋าอะงับ

ผมมือใหม่ อยากได้คำแนะนำจากรุ่นเก๋าอะงับ

อยากทราบว่า อย่างแรกเลยต้องทำอยางรัยอะงับ

วิธีการเลือกซื้อสี หัวฉีด

วิธีฉีด หลายอย่างเลยอะคับ

ช่วยนะนำหน่อย

^ ^

สีที่เลือกใช้นะครับ ผมแนะนำสียี้ห้อ Leylan , WIN , Redfox

หัวสเปรย์ที่ใช้ ขั้นแรกเลย หัวน้ำหอมครับ หัวเล็กๆใสๆนั่นแหละ

แต่ถ้าให้เทียบตามชนิด มันจะมี Ultra Fat,Slow line Fat,Fat,Medium,Skinny,Super Skinny ไล่จากขนาดใหญ่ไปเล็กครับ

ที่นิยมจะเป็น Fat กับ Skinny ครับ ของสเปน หรือญี่ปุ่นก็ได้ แต่ญี่ปุ่นตอนนี้หาซื้อยากมาก แต่สเปน มีขายที่ข้าวสารครับแถวๆบาร์เร๊กเก้ South Star Bar

ส่วนหัวน้ำหอม หรือสกินนี่ไทย มีขายที่ สะพานพุทธพลาซ่า ครับ [ แก้ไขล่าสุด Slipknik เมื่อ 6-9-2008 11:08 ]

ขอบคุณคับ

แต่ผมหาซื้อหัวสเปรย์ไม่ได้อ่าคับ

อยุ่ หาดใหญ่ อะคับ

ต้องหาทั้งเมืองสงสัย

T^T