สั่งพิมพ์

11ตค.2551Asian Hip Hop Festival@อิมแพค

ฮ๊าๆๆๆๆๆ [ แก้ไขล่าสุด AMEN เมื่อ 12-10-2008 00:18 ]

น้องๆ อยู่กันจากสว่างจนมืด :victory: อยากไปเจอน้องๆ มั่งครับ :D

ตอนจบ จิงๆ ฮ่าๆๆ ดีที่ ยัง มา นะ หุหุ แต่ รู้สึกผิดหวังกะ NAS มากกว่าจะออกมาเล่นได้ รอเป็นครึ่ง ช.ม. ฟัง HipHop Is Dead เพลงเดียว ผมกลับ เลย เซ็ง !!!!
โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

เวง สมิงไปด้วยหรือ ไม่รุเลยนะเนี่ย.... ปล่อยให้เรา เดินอยู่กะเพื่อน 2 คน เอ๋อเลย บีทเมติก เปิดบีทโคตรแสบแก้วหูเลย....