สั่งพิมพ์

30สค.51TheLegent@Infinity[รูป+คลิป]

cruel เท่มากๆเลยค่ะ

แต่ไปสะดุดตาตรง นักร้องไมค์ตี้ไลอ้อน สาวสวย  น่ารักค่ะ

.................

CP เท่ห์ ไมค์ก็หล่อ สาวๆในงานก้อแจ่ม(บางคน)

Crue Pistol

ขอบคุณ ทุกท่านที่ไปงานนี้มาครับ
คนเยอะจริงๆ ผับผ่าซี่.... 

yamrollz

น่าเสียจังค่ะ  missdiss น่าจะไปด้วยนะค่ะ

งานนี้คนเยอะมากกกก

ว๊าก!!!!!!!!! ผมจะฆ่าไอตอม!!!!!!!!!!!!!

แม่งอิจฉาสุด!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

อยากย้ายบ้านไปอยู่ กทม เฟ้ย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

" Dont worry about a thing, cause every little thing gonna be all right."

งานท่าทางน่าสนุกมั่กคร้า

น่าอิจฉาตรงไหนครับป๋า 5555+

ตอมไม่เห็นรู้เรื่องเลย ก๊ากกกกกก

[ แก้ไขล่าสุด A-TommiX เมื่อ 1-9-2008 22:43 ]

ไอตอมหมากแก่

บัก ตอม แมร่ง จะ เเดก วัว แก่

ฮ่าๆๆ

โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

ฮ่าๆๆๆๆ

บักคกใหญ่ทำไรวะ

ต้องแนะนำเยาวชนนะเนี่ย