สั่งพิมพ์

9สค.2008 DJ Battle Asia Final @ Flix RCA

9สค.2008 DJ Battle Asia Final @ Flix RCA

Pioneer Pro DJ Battle 2008 Asia Final 09-08-2008 Pioneer Pro DJ Thailand ภูมิใจเสนอ งานแข่งขันดีเจที่ยิ่งใหญ่ในระดับเอเชีย การแข่งขันนี้จัดขึ้นในประเทศไทยครับเพื่อนๆ ที่รักในเสียงเพลง และสนใจเกี่ยวกับเรื่องดีเจต้องไปให้กำลังใจกับคนไทยที่ได้เข้ารอบเป็นตัวแทนของประเทศไทยเข้าลุ้นชิงชัย กับดีเจหลายประเทศในเอเชียโอกาสนี้ห้ามพลาดครับ ยิ่งมีกองเชียร์เยอะกำลังใจของดีเจก็จะมากขึ้นทวีคูณครับ ดีเจคนไทยทีเข้าแข่งขันนั้นก็ไม่ธรรมดาครับ กว่าจะฝ่าฟันเจอเข้ามาถึงรอบนี้ก็หนักหนาเอาการคัดสรรกันมาหลายรอบ กว่าจะเข้ามาถึงรอบเอเซียนี้ได้ต้องใช้ความสามารถอย่างมากครับ โดยสาย Scratching ก็ได้ DJ Jedie เป็นตัวแทนจากประเทศไทย และสาย Mixing ก็ได้ DJ Topp เป็นตัวแทนจากประเทศไทย งานนนี้ได้ไปชมฝีมือเน้นๆ จากดีเจผู้เข้าแข่งทุกคนแน่นอน จึงขอเชิญเพื่อนๆ พี่น้อง ร่วมเชียร์คนไทยชิงแชมป์เอเซีย Pioneer Pro DJ Battle 2008 Asia Final วันที่ 9 สิงหาคม นี้ งานเริ่มตั้งแต่ 1 ทุ่ม เป็นต้นไป พบกันที่ร้าน Flix RCA ที่หลายคนรู้จักกันดี หวังว่าคงจะได้พบกับพลังอันยิ่งใหญ่ ของกองเชียร์ไทย และความสามารถของดีเจไทย ที่ไม่แพ้ชาติใด วันวันงานนะครับ แล้วเจอกันวันแข่งครับ