สั่งพิมพ์

เด็กใหม่หัดRaP!!

เด็กใหม่หัดRaP!!

ความฝันของผมมันก้อคือRapper
แต่ความคิดของผมมันชักจะำError
เพราะว่าวันๆกินแต่Hamburger
กลิ่นตัวของผมก็หอมเหมือนFlower
ไอสิ่งที่อยากได้คือHelicopter
พูดกันง่ายๆว่าชีวิตผมโครตเวอร์
แต่ขอหู่เอาไว้ว่าตัวผมอะโหดเวอร์

เด็กใหม่ค๊าบๆ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 6-8-2012 21:14
  • 2_PiGs จิตพิสัย +10 เริ่มต้นดีๆ 21-5-2011 11:22

ต่อ no diss

กูเเอบตะปบตอนมึงสบถโดนกูจับฆ่า
จนมึงสลบเเล้วมึงสยบเพราะมึงอ่ะระดับหญ้า
ระดับข้า- อยู่สูงเเล้วไม่ลงมาเล่นกับพวกกระจ๊อก
อย่าซ่าเพราะมึงโดนรามกูเเค่ 4 บาร์ก็คงจะน็อค

[ แก้ไขล่าสุด 2_PiGs เมื่อ 21-5-2011 11:26 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 3-11-2013 12:56
******Chumphon FC ******

เยี่ยๆๆ กูร้องเป็นแต่เพลงรักไม่ใด้ร้องเพลงแร็พ ถ้ากูเอาลงคลิปรับลองมึงต้องแดกแฟ๊ม เย้ๆๆ555
โค้ก

ลองมั้งนะ

เวลาแปลงเปลี่ยนวนเวียนสับปดน
พวกมึงไม่อะไรจากควายในร่างคน
ที่ต้องทำทุกอย่างให้ได้ที่ชอบตน
ถ้ามีอะไรก็ ๆๆ พวกกุนะไม่ค่อยสนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

อิอิ รั่ว นะครับ

เล่นมั่ง

ตอนนี้ยังเป็นฤษี แต่มีความฝันอยากเป็นสมิง ครูวส์

ใครมาหยาม ไม่ต้องถาม อยู่ไม่นานเดี๋ยวกูยิงทิ้ง คู

แน่สักแค่ไหนเข้ามาล้อม เข้ามาลอง เข้ามาเช็ค ดู

เป็นกระเทยคุดคู้อยู่ในรู อย่ามายืนสบถเดี๋ยวเดี๋ยวสลบคาตีน กู

ทุกบาร์รัวทั้งบาร์แล้วทิ้งเสียงหนักคำสุดท้ายนะค้าบบ ฝากผลงานด้วย

ได้แค่นี้อ่ะครับ พอจะไหวไหม ???

Cruel Minstrel

NO DISS

เรื่องความสามารถเราไม่เน้นจะรับใครมาเป็นครอบครัว
คนดีนั้นหายากใช่เห็นมายืนประดับเกลื่อนอยู่รอบตัว
บางที่เก่งก็ใจหมามากมีให้เห็นจ้องแต่จะกัดทรยศหักหลัง
ถ้าไม่พร้อมสละชีพอย่าพึ่งคิดจะรีบบางที่อาจโดนจับฝัง 

******Chumphon FC ******

ไม่ดิสนะครับ

ใจหมาหรือนักเลง ถ้าเกิดว่ายังไม่ทันได้เห็นก็ อย่าเพิ่งด่วนสรุปสู่ผู้-ฟัง

ก็ใช้วิธีนักเลง ไม่เคยจะลอบตลบ หรือว่า ถลกสันหลังให้คนชัง

ดีก็ช่างไม่ดีก็บ้าง อย่าเพิ่งไปด่วนสรุป เพราะเค้าให้ดูพฤติกรรม

อย่าหรอยถ้ายังไมสุด เดี๋ยวกุจะฉุดและก็ยำ

Cruel Minstrel

สงบจิต แล้ว สงบใจ
สงบปาก สงบคำ ก่อนสยบใคร
ไม่สนิทไม่สนมอย่าเสมอรุ่น
สยบพวกสมองหมาและปลาหัววุ้น