สั่งพิมพ์

caloss VS UMA

caloss VS UMA

ผมตั้งกระทู้(ถือว่าเป็นท้าแบท)ลงในนี้นี่ถูกที่แล้วใช่มั๊ยครับ

อยากจะลองลงซักเพลงครับ

ถ้ามีใครว่าง ช่วยมาเป็นคู่ให้หน่อยครับ  

ผมจะแบทกับคนที่รับคำคนแรก

ผม  caloss ครับ  มือใหม่ อยากโดนเปิดซิงเหลือเกิน  ใครว่างก็มาจิ้มซักทีนะครับ ร้อนวิชา

ทางพี่เว็บมาสเตอร์มีอะไรเป็นกติกาเพิ่มเติมรึป่าวครับ

ปล. สำหรับคนที่รับคำท้าก็ช่วยโม้ อะไรซัก 2 3 ประโยคละกันนะครับ

ขอบคุณ จะรอนะครับ

ถ้าพิมพ์อะไรเป็นที่ไม่พอใจของใครก็ ขออภัย ณ ที่นี้นะครับ (caloss)

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 10-4-2011 12:26

เงียบเชียบ.............

ไม่มีใครมาเล่นด้วยเลยอะ

ผมก็ขอลงเพลง ให้ลองฟังดูก่อนละกันครับ ฟังเล่นๆกันไปก่อน

คุณภาพซาวด์ต่ำหน่อยนะครับ กระตุกเยอะนิดนึง พอดีอุปกรณ์ล้าสมัย(แต่ใจรัก)

ติชมด้วยนะคร้าบท่านที่เข้ามาฟัง

2 วัน ผ่านไป มีพี่ทศ มาให้กำลังใจคนเดียวเอง อ่ะ

ยังรอยุนะคร้าบ  มามามา มันกว่าเพลงข้างบนแน่นอน

เย้   มีคนเล่นด้วยแล้ว

ขอบคุณคร้าบ UMA 

ภายในเจ็ดวันลงเพลงครับ รึนานไป

เดะจะรีบกลับไปทำเลยครับ แล้วจะมาตามดูนะครับว่าพี่ๆให้เวลากี่วัน

ขอบคุณพี่ๆมากเลยคร้าบที่ ช่วยให้กำลังใจ(ใช่รึปล่าว)

OKครับ งั้นเป็นอันว่า ลงเพลงก่อนวันที่หก เมษายน ซึ่งก็คือภายใน ระยะเวลา ไม่เกินวันที่ ห้า เมษายน

ตามนี้นะคร้าบ UMA

มาเชียกันเยอะๆนะครับ

มาแล้วคร้าบ  ขอโทษที่ให้รอออ

เพลงแรกอาจจะฟังไม่ค่อยได้เท่าไหร่ ไงก็เชียผมบ้างนะครับ

พี่ๆติชมด้วยนะครับ

ข้อผิดพลาดยังเยอะ  โม้มากไปหน่อย  ก็อย่าถือสานะครับ  เดี๋ยว UMA ไม่กลัวฮะๆ

สำหรับคำ " สมิงน้อย" ที่ใช้ ก็ขอโทษด้วยนะครับ  เดี๋ยวเพลงจะไม่มันเลยใส่ไว้ ไม่ได้ตั้งใจเท่าไหร่

มาครับ UMA คืนนี้รอฟังอยู๋นะครับ

CalossArther

สุดยอด Uma ฮะๆสุดๆ รัวได้เจ๋งมาก ผมแค่นี้ก้จะไม่ไหวละ ลิ้นมันจะพันกัน  ไม่ได้ไปแอบดูเพลงเก่าๆของยูม่า ประเมินผิดไปหน่อยฮะๆ  สงสัยรอบนี้คงต้องยอมละ

ขอบคุณ ที่เล่นด้วย

[ แก้ไขล่าสุด CalossArther เมื่อ 6-4-2011 00:13 ]

ขอบคุณคร้าบพี่ๆ เด๋วกลับไปฝนไรม์มาใหม่

ยังสู้ต่อ แต่ขอพักซักเดี๋ยวก่อน เดะกลับมาชวนเพื่อนชาวเว็บสมิงเล่นด้วยใหม่

**ขอนิดนึงนะ ผมก็แก่กว่า UMA สองปี ดิสซะผมแก่เลย ข้อนี้รับไม่ได้อย่างแรงอ่ะ ยังไม่อยากแก่ ฮะๆ(จริงๆUMA 16 ใช่ป่ะ ต้องยกนิ้วให้เลย)

ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะคร้าบพี่ๆสมิงทุกคน  Caloss

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 6-4-2011 23:21