สั่งพิมพ์

Young Boom VS FKn1 ลงเพลงแล้วทั้งคู่

Young Boom VS FKn1 ลงเพลงแล้วทั้งคู่

เหตุเกิด ใน สยามฮิปฮอปน่ะครับ

ไม่ Drama อะไร ฟังเพลง แล้วไม่ชอบก็ท้า เลย

http://www.youtube.com/watch?v=2RNzAnCldlM

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +15 18-3-2011 20:54

กูมาแร๊พแบบFreestyleไมค์ 
ผมขอโทษทุกท่านที่ผมหยาบไป 
ก็ไอ้เหี้ยนี้อยากเจอดีเดี่ยวจัดให้ 
บังอาจมาทแบทกับเอาสิกูก็จัดไป
กูน่ะพ่นรามออกมาจากไมค์
ไม่ชอบกูมึงน่าจะหุบปากไว้
เพลงก็ไม่มีแถมทำกร่างไป
แบบนี้คงจะไม่มีชีวิตอีกต่อไป
เอายังไงกับกูไอ้หนู
หรือมึงจะยอมแพ้กราบตีนกู

มึงน่ะเหรอที่จะแบทกับกู มึงก็ได้แค่นี้แหละไอ้จู๋ (ร้อง4รอบ)

มึงคงจะไม่มีอะไรทำ
เพลงกูไม่ดีมึงกลับมาตอกย้ำ
ไหนล่ะเพลงมึงไม่เห็นที่จะทำ
ได้แต่ว่าคนอื่นไปวันๆไอ้ระยำ

มึงน่ะเหรอที่จะแบทกับกู มึงก็ได้แค่นี้แหละไอ้จู๋ (ร้อง2รอบ)

มึงอย่าทำปากกล้า
เพื่อนกูเป็นร้อยที่จะพร้อมฆ่า
ไหนล่ะพวกมึงอยู่พัทยา
เจอกูแล้วมึงจะหายซ่าหายบ้า
ไอ้ห่าเอ๊ย

เจอกูไอ้สัด

อีกฝ่ายนึงไปเที่ยว pattaya music fest อยู่ ครับ จะเอาเพลงมาปล่อย วัน อาทิตย์

ผม ไม่ได้ แบท นะครับ young boom นะ แบท ออฟ

[ แก้ไขล่าสุด moment เมื่อ 20-3-2011 17:27 ]

มืงฟังให้ดี กู Fkn1
รามของกูแมร่งโครตจะโหด this is real gun
ที่มืงrapมากูว่าแมร่งคงจะตัน
มาทำเป็นอวดดีระวังจะโดนกูฟัน
นี้แหละของจริง Motherfucker Mc
สกิลอย่างมืงเขาเรียกแค่ wan na be
คิดจะข้ามรุ่นมันยังห่างชั้นอีกหลายปี
จะfuckกับmy crew กูว่ามืงจะคงโดนอีกหลายที
นี้และ P.T.T. town ถื่นฐานพวกกูอย่าทำหรอย
กับสกิลที่กูมีมืงคงจะถอย
แค่เขียน rap ได้มืงทำเป็นเฮ่อหมอย
ขอโทดทีมืงช่วย rap ให้ตรงหน่อย
มืงจำเอาไว้กู FKn1 ระวังจะโดนกูต่อย
*(Hook)
This is underground
ขอร้องไอเด็กน้อยอย่ามาโชว์ pow
นี้และของจริงไม่ได้โชว์ลาว
เจอกับกูมืงคงจะร้อง fail
* (fail fail fail)

และยังไม่จบFkยัง rap ไม่หมด
เด็กน้อย young Boom จะโดนกูกลบ
มาทำเป็นเก๋าจะโดนกูชก
Mcอย่างมืงจะโดนกูปลด
แค่เห็นหน้ากูมืงคงสลบ
รามของมืงก็แค่เนี่ย แมร่งคงจะหมดพิษ
คิดเทียบสกิลกะกูที่ไม่เคยจะหลบพ้น

yeah Fkn1

ใคร มีไอดี siamhiphop ก็ เข้า ไปโหวต เพลง ที่ชอบได้นะครับ

ยิ่งทำเร็วยิ่งเก่งไช่ป่ะพี่เต้ 55555