สั่งพิมพ์

กุมภกรรณ VS ADD[ลงเพลงแล้วทั้งคู่]

กุมภกรรณ VS ADD[ลงเพลงแล้วทั้งคู่]

ตามในกระทู้BATTLE สังเวียนไรม์ (ฝึกสมองประลองปัญญา)

คุยไปคุยมาอ่าวคนรุ้จักนี่เองแต่ไม่เป็นไรครับ 

คุยกันแล้วจะลงเพลงภายในมีนานี้ทั้งคู่ครับ

กุมภกรรณ อมหำเป็นประจำแม่งน่าขำไอ้ระยำเล่นคำซ้ำให้มันย้ำการกระทำที่ต้อยต่ำ

บทกวีA.D.D.ไอ้หน้าหีเล่นปาหี่อย่าปากดีที่ตูดหมียังว่าดีเทียบกับหน้าที่อัปปรี ลูกกระหรี่[ทวยอมขี้]จัดแม่งที1นาที

กุมภกรรณไอ้เด็กน้อยไอ้เด็กด๋อย

พูดเหี้ยๆพ่อมึงเสียเพราะกูสอย

ตัดหัวพ่อมึงโชว์ไม่ได้โม้เพราะหัวหมอย

มึงกลับไปเลยกลับไปดูเกาหลี

กูกระเด้าแม่มึงทำให่แม่มึงเกาหี

ไอ้เด็กสอบตกตนาวศรี

ห๊ะ นั่นมึงพูดอะไรหรือมึงอะเป่าปี่

คำมึงห่วยยิ่งกว่าห้องน้ำปั๊มบางจาก

ลงเพลงเร็วๆสิวะอย่ามัวแต่พูดมาก

กูจะรออยู่ตรงนี้วะไอ้กาก

ADDพ่อมึงติดเชื้อHIV
ไครๆก้บอกว่ามึงย้อมหมอยไล่สี
ไม่ต้องเถียงวาไครดีเพราะตอนนี้กุไม่ใยดี
เสียงร้องมึงเหมือนน้องสาวโดนกุไล่บี้

กูรุ้นีว่าแม่มึงหอยใหญ่
ลองถามดูนะแม่มึงเคยเจอกุสอยไหม๊
อร่อยไหม๊ ตรวจหีแม่มึงอาจมีรอยไหม๊
หรืออาจจะมีแมลงวันที่แม่มึงค่อยไล่

มึงคงเก็บกรดเลยไรม์แบบเห๊ดสด
ก็ในเมื่อทั้งโคตรมึงเจอกุเก็บหมด
หนึ่งสองสามสี่รวมแล้วก้เจ๊ดศพ
ทั้งแต่ปูย่าตายายยันคนเช๊ดรถ

กูจัดมึงแค่ สิบหกบาร์แล้วจกตา 
หัวมึงตกลงมาเหลือแต่สี่ขา
กลิ่นตัวมึงเหมือนกลิ่นหีหมา
ุุ่่ถ้าไม่พอใจเจอกุได้ไม่ว่าจะกี่บาร์
เพราะไรม์มึงมันไม่เคยจะมีค่า

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 หัวใจกวี 9-3-2011 00:40
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้

โว๊ว ชอบครับ
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย uma เมื่อ 13-3-2011 11:48          มาจะกล่าวบทไปถึงการศึก   ข้าพเจ้านึกคึกเป็นนักหนา   กุมภกรรณปล่อยราม ...
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้

ADDพ่อมึงติดเชื้อHIV
ไครๆก้บอกว่ามึงย้อมหมอยไล่สี
ไม่ต้องเถียงวาไครดีเพราะตอนนี้กุไม่ใยดี
เสียงร้องมึงเหมือนน้องสาวโดนกุไล่บี้

กูรุ้นีว่าแม่มึงหอยใหญ่
ลองถามดูนะแม่มึงเคยเจอกุสอยไหม๊
อร่อยไหม๊ ตรวจหีแม่มึงอาจมีรอยไหม๊
หรืออาจจะมีแมลงวันที่แม่มึงค่อยไล่

มึงคงเก็บกรดเลยไรม์แบบเห๊ดสด
ก็ในเมื่อทั้งโคตรมึงเจอกุเก็บหมด
หนึ่งสองสามสี่รวมแล้วก้เจ๊ดศพ
ทั้งแต่ปูย่าตายายยันคนเช๊ดรถ

กูจัดมึงแค่ สิบหกบาร์แล้วจกตา 
หัวมึงตกลงมาเหลือแต่สี่ขา
กลิ่นตัวมึงเหมือนกลิ่นหีหมา
ุุ่่ถ้าไม่พอใจเจอกุได้ไม่ว่าจะกี่บาร์
เพราะไรม์มึงมันไม่เคยจะมีค่า
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้