สั่งพิมพ์

Soul-Street VS Aofza

ว้าว สงครามมาแว้วว

Soul Street เจ๋งครับ แต่ท่อนฮุคมันแปลกๆๆ ร้อนตัวนิดๆๆ ฮ่าา

แต่ถือว่าเป็นการสู้ด้วยศักดิ์ศรีไมด์ สู้ๆๆ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Soul-Street เมื่อ 25-1-2011 16:41 คือผมก็เข้าใจนะครับว่ามันเป็นกระทู้แบท  แต่เค้า "คิดไปเองว่าผมไปดิสเค้า"  ผมโกรธเพราะตรงนี้นี่ละคร ...

อย่าได้ซีเรียสครับ พี่เข้าใจอ่านแล้ว ตัดสินตามเกมครับ

อันที่จริงขออธิบายก่อน ว่า ออฟซ่า เนี้ยะรู้จักกันจริงเพราะน้องเค้าอยู่สงขลาและพยายามฝึกทำเพลงแต่น้องเค้ายังเด็กอาจมีนิสัยที่กร่าง

การที่โดนลงโทษด้วยวิธีนี้อาจเป็นการสอนที่ดีที่สุด ยังไงหลังการแบทเทิลกันครั้งนี้ยังอยากให้มีมิตรภาพกันไว้นะครับ

ตัดสินตามเกม ไม่มีช่วยเหลือ ไม่มีการเข้าข้างครับ

สนับสนุนการทำเพลง ไม่สนับสนุนการทำกร่าง

เต็มที่ทั้งสองฝ่าย

เยี่ยมครับทั้งสองฝ่าย  ( โซสตรีท เฉือดด้วยสองคำที่คมกว่า  )

ขอให้จบแค่เพลงและเป็นเพื่อนกันต่อนะครับ สมิง เหมือนกัน

ของแรงทั้งคู่ มันต้องปล่อยของกันบ้าง สู้ๆๆ ครับ