สั่งพิมพ์

คุณคิดกันอย่างไรครับ

คุณคิดกันอย่างไรครับ

อยากจะถามเพื่อนๆชาวสมิงกันครับว่า พวกเพื่อนๆคิดอย่างไรกับศิลปินที่ออกผลงานออกมาแล้วพวกเพื่อนๆมองข้ามไปอะครับ เช่น ศิลปินที่ออกมาแล้วอยู่บนดิน ทั้งๆที่ศิลปินพวกนั้นเค้าก็ใช้ความสามารถของตัวเองในการสร้างสรรค์ผลงาน ไม่นับศิลปินที่ไม่ได้ใช้ความสามารถของตัวเองเลยประมาณ 70 เปอรืเซนต์ของอัลบั้มอะครับ

(อาจจะงงกับคำถามนะครับ แต่ผมอ่านทวนคำถามมาประมาณ 2-3 รอบแล้ว ไม่งงนะครับ 555+)
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 10-7-2012 15:36
Doing time now to death.

วงไหนก็ได้ เอากว้างๆ ก็อย่างค่ายอาร์เอส อะไรแบบนี้แหละครับ ไม่จำกัดว่าจะเป็นแนวไหนได้หมดครับ หรือ กอลฟ์ ไมค์ ก็ได้ครับ ที่หลายคนว่าเค้าว่าขายหน้าตา แต่เพลงห่วยไรเงี่ยอะครับ
Doing time now to death.