สั่งพิมพ์

[ขอร้อง] มาช่วยแต่งเพลงหน่อยงับ..

โว้ว ว ว ว ว พี่เรียนมปลายอยุ่สินะครับ

ทำไมเด๊กเรียนจะแร๊พไม่ได้ครับ 

ตั้งแต่ ม1-ปัจจุบัน ม 3 ผม4.00 ทุกตัวนะเว้ย [ขอคุยนิดหน่อยครับ]

แบบผมนะครับเริ่มแรก ก็หาคำที่สัมผัสกัน มาเขียนไว้ก่อนเช่น ลิขิตร พิชิต นิมิตร ชีวิต ผิด ปิด ชิด

ติดไม่ติดลิขิตชีวิตกู 
ตอบผิดคิดใหม่เห็นนิมิตรหมาย
ชีวิตต้องคิดเพื่อพิชิตจุดหมาย 

ประมานนี้ิอะครับ ผมก้ไม่เก่งหรอกครับ
[ แก้ไขล่าสุด PHARRELL เมื่อ 14-11-2010 17:57 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 เฮ้ยสุดยอด 14-11-2010 18:01
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้