สั่งพิมพ์

BonGZera VS ไฟไฟ[ลงเพลงแล้วทั้งคู่.. มั๊งนะ]

สรุปตา Jay-U คนนี้ มีเรื่องเพราะเพราะความรู้ที่เข้าใจผิด ของตัวเองหรอเนี่ย

ทำตัวเองหน้าแตกไม่พอ ยังหน้าด้านต่ออีก จ๊อด.... คนอะไร

น่าสงสารคนประเภทนี้นะคะ 

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Soul-Street เมื่อ 31-1-2011 22:36 พวกนี้แม่งประเภทเดียวกัน แบบว่าเกรียนแตกแล้วทำทุกวิถีทางว่า "กูไม่ผิด"ผมเข้าใจครับ ผมเคยเป็น "ตอนเด็กๆ" ...

แถวบ้านเรียก แถ นะคนประเภทนี้ 

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว