สั่งพิมพ์

BonGZera VS ไฟไฟ[ลงเพลงแล้วทั้งคู่.. มั๊งนะ]

เยด เพิ่งได้อ่านสงครามเมื่อปี2003 ยุคDZ Clan จนตอนนี้ปี2011...8ปีผ่านไปกำลังจะเกิดสงครามอีกรึเนี่ย โอ้วจากสงคราม Old Skool Hiphop เมืองไทย กำลังจะเกิดสงคราม  New Skool Hiphop เมืองไทยอีก  ติดตามกันมันส์เลยทีเดียวเชียว ผมเกิดทันยุคของDZ Clan พอดี ผมเปนรุ่นน้องที่มหาลัยของ ตาบาร์จ Silly B ด้วยสิ 55+
ปล.ยังงัยก้ออยากให้เรื่องมันผ่านๆไปนะครับ จะได้มีเวลามันนั่งเคาะbeat แต่งrhythm กันอย่างมีสมาธิ ^^~