สั่งพิมพ์

BonGZera VS ไฟไฟ[ลงเพลงแล้วทั้งคู่.. มั๊งนะ]

ก่อนจะด่าคนอื่นเขาว่าเหี้ย   กลับไปเคลียตัวมึงก่อนจะดีไหม

ก่อนจะด่าคนอื่นว่าจัญไร      ลองกลับไปส่องกระจกดูหน้ามึง

ก่อนจะด่าคนอื่นเขาเสียๆ     เดี๋ยวกูใช้ตีนเขี่ยมึงจะซึ้ง

ให้มึงกลับไปถามพ่อแม่มึง    ว่าทำมัยผมจึงทำตัวเกรียนๆ

ที่มึงบอก3ในค่าย4ในสื่อ      ความเป็นจิงมันคืออย่างที่เขียน

หรือมึงแค่จะมาทำโชว์เนียน    ให้บิดเพี้ยนความจิงสิ่งจังไร

เมื่อแปดปีที่ผ่านมึงไม่เข็ด    เพลงไม่เส็ดดองเพลงเป็นนิสัย

หลอกหญิงเย็ดหลอกชายฟันมันส์บรรลัย   อยากบอกให้คนเค้ารู้ว่ามึงเลว

เมื่อครั้งหนึ่งเคยตัดใจเชื่อมึงเสีย   แต่ไอ้เหี้ยเสือกมาทำเพลงกูเหลว

กูไม่ด่าใครก้รู้ว่ามึงเลว           เก็บเลเว่วความเชี่ยเหี้ยบันเทิง

ไอ้เหี้ยไฟฟังกูแล้วรู้ไว้            ไม่มีไมค์มึงอย่ามาทำเหลิง

เด๋วกูตบหัวแตกแหกกระเจิง     ให้บันเทิงรื่นเริงเหมือนทำกับกู

ไอสัส ไอเหี้ย ไอเหี้ย ไอสัส

ขี้เกลียดด่าและเย็ดแม่ไม่รู้จะหาคำไหนแล้ว

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • pongfucking69 จิตพิสัย +10 จัดกลอน โดนใจ 12-2-2011 00:35

ผมยังไม่เห็นว่าอะรัยจะตามมาเรยคับ

นอกจาก เห่า เห่า เห่า และก้ เห่า5555

มีพาดพิงด้วยค๊าบมีพาดพิง

ปรับการตลาด หรือ มึงกำลังหาตังซื้อไมค์

ไอ้ไมค์ที่มึงใช้อัดเพลงด่า

ชาวบ้านเค้าอ่าเป็นไมค์ของพี่กู

และตอนนี้มันก็อยู่กะกู

ไอซุย ปรับ การตลาด 555

ถ่านหมดค๊าบบบ

ให้เค้าเป็นแค่ม้าแลงสาบก้พอแล้วค๊าบบบ

กูติดตังมันเมื่อไหร่ว๊ะ?? ไอสัสอยู่ดีๆก้เป็นหนี้คนตอแหล

ไปบ้านมันกันดีกว่าฮาร์ฟ ไปคุยกับพ่อมันแม่มัน ถึงการกระทำของมัน

ให้พ่อแม่มันดุเผื่อมันจะสงสารพ่อแม่แล้วกลับตัวเป็นคนดี

ถ้าผมเจอมันนะ ผมคงไม่พูดพร่ำทำเพลงอันใดแล้วอ่ะคับ

ขอพี่ๆทุกคนช่วยพิจารณาเรื่องการเก็บไอเหี้ยนี่ด้วย  เหนื่อยจะทนดูมันพิมพ์แล้วคับ ทุกท่าน