สั่งพิมพ์

BonGZera VS ไฟไฟ[ลงเพลงแล้วทั้งคู่.. มั๊งนะ]

ผมว่านะ มันไม่เกี่ยว กับ MILK เลย ตอนพิมพ์ทำไมไม่คิดวะ

ถ้าใคร ทะโหล่มาด่ารวมหมดเว็บ รับผิดชอบคำพูดตัวเองด้วยละกันครับ โจทย์ในรอบนี้ ใครเป็นใครชัดเจนกันอยู่แล้ว ฝากถึง บุคคลทั่วไปที่เข้ามาอ่านด้วยนะครับ

เซ็งคนนอกมาด่าสมิงแบบพล่อยๆ

คนทั้งโลกนี้ คนที่รู้เรื่องผมหมดทุกอย่าง ไม่มีอยู่ในโลก........ ไฟไฟพิมพ์ผิด ที่บอกว่ารู้หมด..

สงสัยจะมีกรดไหลย้อนในกระเพาะอาหารเพราะความเครียด

มาจบเรื่องกันดีกว่า จะเอายังไง...........ยาวเกินไปแล้ว

อึดอัดนะ.......ผมอยากให้มันจบจริงๆ